‘கிங்’ ஷாருக்கான் எங்கும் போகவில்லை… சரியான நேரத்திற்காக காத்திருந்தார்… கரண் ஜோஹர் பதிவு…!!!

ஷாருக்கான்-தீபிகா படுகோன்-ஜான் ஆபிரகாம் டீமின் பதான், குத்தகைக்கு எடுத்த முதல் நாளிலேயே பாக்ஸ் ஆபிஸை வேட்டையாடத் தொடங்கியுள்ளது. சமீப காலங்களில் பாலிவுட் படங்களிலேயே அதிக ஓபனிங் டே வசூலை இப்படம் பெற்றுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. பதானுக்கு கிடைத்த வரவேற்பால் உற்சாகமடைந்த பாலிவுட் இயக்குனரும் தயாரிப்பாளருமான கரண் ஜோஹரின் வார்த்தைகள் தற்போது கவனிக்கத்தக்கவை. இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிடப்பட்ட குறிப்பில், கரண் ஜோஹர் கடைசியாக ஒரு திரைப்படத்தை மிகவும் வேடிக்கையாகப் பார்த்தது எனக்கு நினைவில் இல்லை என்று எழுதினார். குறிப்பில், அவர் ஷாருக்கானை மிகவும் சூடான மற்றும் அழகான முகவர் என்று விவரித்தார். அவர் தீபிகா படுகோனை கவர்ச்சியானவர் என்றும் ஜான் ஆபிரகாமின் கதாபாத்திரம் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான வில்லன் என்றும் கூறினார்.

“இயக்குனர் சித்தார்த் ஒரு படத்தைக் கட்டத் தெரிந்தவர். அதை எப்படி செய்வது என்று வெகு சிலரே அறிந்திருக்கிறார்கள். தயாரிப்பாளர் ஆதித்யா சோப்ராவின் பார்வை மற்றும் புத்திசாலித்தனத்தை யாராலும் வெல்ல முடியாது. கிங் (ஷாருக்கான்) எங்கும் செல்லவில்லை. அவர் ஆதிக்கம் செலுத்த சரியான நேரத்திற்காக காத்திருந்தார். லவ் யூ பாலிவுட், லவ் யூ ஆதி! ஒருவேளை நீங்கள் ஒதுக்கி வைக்கப்பட்டிருக்கலாம். ஆனால் உங்கள் வருகையை அறிவிக்கும் போது குறுக்கிட யாரும் இருக்க மாட்டார்கள். பதானில் சிறந்த காட்சி பாய் மற்றும் பைஜான். இதில் ஸ்பாய்லர் இல்லை” என்றார். கரண் குறிப்பிட்டார். நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ஷாருக்கான் படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. இப்படத்தை சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்குகிறார். இந்தப் படத்தை யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸ் தயாரித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *