உத்தரபிரதேசத்தில் பரபரப்பு… 11 குழந்தைத் தொழிலாளர்கள் மீட்பு…!!!

உத்தரபிரதேச மாநிலம் சண்டௌலி மாவட்டத்தில் உள்ள தீன்தயாள் உபாத்யாய் ரயில் நிலையத்தில் 11 குழந்தைகள் உட்பட 21 பேர் சுற்றித் திரிகின்றனர். ரயில்வே பாதுகாப்புப் படையினர் அவர்களைக் கவனித்து அவர்களை மீட்டு விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். இதில், வாரணாசி மாவட்டம் லோதா பகுதியில் உள்ள ரயில்வேக்கான ஸ்லீப்பர் பிளாக் தயாரிக்கும் ஆலையில் அவர்கள் வேலை செய்தது தெரியவந்தது. ஆனால் அவர்களுக்கு சம்பளம் வழங்கப்படவில்லை. இதுகுறித்து மீட்கப்பட்ட குழந்தைத் தொழிலாளர்கள் சிலர் கூறும்போது, சூப்பர்வைசர் மாதம் ரூ.1,200 சம்பளம் கொடுத்து தொழிற்சாலைக்கு அழைத்துச் சென்றார். ஆனால், சொன்னபடி நடக்கவில்லை. எங்களுக்கு சம்பளம் மறுக்கப்பட்டது. தொழிற்சாலை உரிமையாளரும் எங்களை மிரட்டத் தொடங்கினார். நாங்கள் ஒடிசாவின் ராய்கர் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்தவர்கள். நாங்கள் வீட்டிற்கு திரும்ப விரும்புகிறோம். எங்கள் நண்பர்கள் சிலர் இன்னும் அந்த ஆலையில் வேலை செய்கிறார்கள் என்றார்கள். வாக்குறுதி அளித்த சம்பளம் வழங்கப்படவில்லை. அதனால், ஆலையில் இருந்து தப்பித்து விட்டதாக கூறியுள்ளனர். ஆலையில் சிக்கிய மீதமுள்ள குழந்தை தொழிலாளர்களை மீட்கும் முயற்சியில் ரயில்வே போலீசார் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *