இந்திய கிரிக்கெட்டுக்கு இது ஒரு வரலாற்று தருணம்… நீதா அம்பானி நெகிழ்ச்சி…!!!

மும்பை இந்தியன்ஸ், தங்கள் உரிமையை விரிவுபடுத்தி, மகளிர் ஐபிஎல்லில் ஒரு அணியையும் ஏலம் எடுத்துள்ளது. MI ஐத் தொடர்ந்து தற்போது மும்பை இந்தியன்ஸ், MI கேப் டவுன் மற்றும் MI எமிரேட்ஸ் உரிமையாளர்கள் உள்ளனர். மகளிர் அணியின் வருகையால், இந்த எண்ணிக்கை 4 ஆக உயர்ந்துள்ளது. மகளிர் கிரிக்கெட் அணி உருவானது குறித்து, உரிமையாளரான நிதா எம். அம்பானி கூறுகையில், “மிகவும் மகிழ்ச்சியுடனும், பெருமையுடனும், எங்கள் மகளிர் கிரிக்கெட் அணியை மகளிர் ஐபிஎல் போட்டிக்கு வரவேற்கிறேன்! இந்திய கிரிக்கெட்டுக்கு இது ஒரு வரலாற்று தருணம், அதில் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்.

உலகக் கோப்பை, ஆசியக் கோப்பை அல்லது சமீபத்திய காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியாக இருக்கட்டும் – இந்தியாவின் மகளிர் கிரிக்கெட் வீரர்கள் உலக விளையாட்டு அரங்கில் நாட்டிற்கு எப்போதும் பெருமை சேர்த்துள்ளனர்! இந்தப் புதிய மகளிர் லீக், நமது பெண்களின் திறமை, வலிமை மற்றும் திறன் ஆகியவற்றின் மீது மீண்டும் ஒரு உலகளாவிய கவனத்தை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டும். எங்கள் பெண்கள் எம்ஐ அணி மும்பை இந்தியன்ஸ் பிராண்டான அச்சமற்ற மற்றும் பொழுதுபோக்கு கிரிக்கெட்டை ஒரு புதிய நிலைக்கு கொண்டு செல்லும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன் என்று அம்பானி கூறினார். இந்த வரலாற்றுச் சிறப்புமிக்க அறிவிப்பிற்கு பிசிசிஐ-க்கு எனது மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள்! இது அதிகளவான இளம் பெண்கள் விளையாட்டை தொழில் ரீதியாக மேற்கொள்ள வழி வகுக்கும்.

ரிலையன்ஸ் நிறுவனத்தில், கிரிக்கெட்டில் மட்டுமின்றி, பொதுவாக விளையாட்டிலும் பெண்களின் அபரிமிதமான மேம்பாட்டிற்கு நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம். அதேபோல், எங்கள் மகளிர் கிரிக்கெட் அணிக்கு அன்பான வரவேற்பை வழங்குவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன் என்று ஆகாஷ் அம்பானி கூறினார். பெண்கள் பிரீமியர் லீக் தொடங்குவது ஒரு வரலாற்று தருணம், இந்த மாற்றத்தில் இந்தியா முன்னணியில் உள்ளது என்பதில் நான் பெருமை கொள்கிறேன். நான் வரவிருக்கும் பருவத்தை ஆவலுடன் எதிர்நோக்குகிறேன், மேலும் WPL விளையாட்டில் பெண்களின் அதிகாரமளிப்பதில் நீடித்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்று நம்புகிறேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *