‘இந்தியா: மோடி கேள்வி’; ஆவணப்படம் திரையிடப்படுவதை நிறுத்த JNUவில் மின்வெட்டு

குஜராத் இனப்படுகொலை தொடர்பான பிபிசி ஆவணப்படமான ‘இந்தியா: மோடி கேள்வி’ திரையிடப்பட்டபோது டெல்லியில் உள்ள ஜேஎன்யு பல்கலைக்கழகத்தில் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டது. இரவு 9 மணிக்கு வளாகத்தில் உள்ள மாணவர் சங்க அலுவலகத்தில் கண்காட்சி நடத்த முடிவு செய்யப்பட்டது. ஆனால் அதற்குள் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டது. இருப்பினும், மாணவர்கள் மடிக்கணினிகளைப் பயன்படுத்தி ஆவணப்படத்தை திரையிட்டனர்.

இந்த ஆவணப்படத்தை ஜேஎன்யு வளாகத்தில் திரையிடக் கூடாது என சர்வகலாஷ அதிகாரிகள் நேற்று எச்சரிக்கை நோட்டீஸ் அனுப்பியிருந்தனர். ஆவணப்படம் திரையிடப்பட்டால் கடும் ஒழுங்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த ஆவணப்படத்தை திரையிட்டால் பல்கலைக்கழகத்தில் அமைதியும், நல்லிணக்கமும் இல்லாமல் போகலாம் என்ற வாதத்தை அதிகாரிகள் எழுப்புகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *