‘ஆர்ஆர்ஆர்’ படத்தின் நாட்டுப்புற பாடல் ஆஸ்கார் விருது… இசைப்புயல் என்ன சொல்கிறார்…?

ராம்சரண் ஜூனியர் என்டிஆர் நடித்துள்ள ஆர்ஆர்ஆர் படத்தில் இடம்பெற்றுள்ள நாட்டுப்புற பாடல் ஆஸ்கர் விருது பட்டியலில் இடம் பிடித்துள்ளது. இந்த பாடல் கண்டிப்பாக ஆஸ்கர் விருது பெற வேண்டும் என திரையுலக பிரபலங்கள் பலரும் வாழ்த்து தெரிவித்து வரும் நிலையில், இது குறித்து இந்தியா சார்பில் ஏற்கனவே இரண்டு ஆஸ்கர் விருதுகளை வென்ற இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

மும்பையில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய ரஹ்மான், “ஆர்ஆர்ஆர் குழு ஆஸ்கார் விருதை வீட்டிற்கு கொண்டு வர வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்” என்று கூறினார். இந்தியத் திரையுலகம் இவ்வளவு காலத்துக்கு முன்பே சர்வதேச அங்கீகாரத்தைப் பெறத் தொடங்கியிருக்க வேண்டும் “பத்தாண்டுகளுக்கு முன்பே (இந்தியா பரிந்துரைகளைப் பெறுவது) தொடங்கும் என்று நினைத்தேன். ஆனால் 12 வருடங்கள் தாமதமானது. இந்தியாவில் இருந்து ஒவ்வொரு ஆண்டும் இதுபோன்று நடக்க வேண்டும்.

ஏனென்றால் நாம் 1.3 பில்லியன் மக்களைக் கொண்ட நாடு மற்றும் இந்தியாவில் திரைப்படத் தயாரிப்பின் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் அற்புதமான மேதைகள் உள்ளனர். பெரும்பாலான திரைப்படங்கள் ஆஸ்கார் ரேஸில் நுழைவதில்லை. அந்த நிலை மாற்றப்பட வேண்டும். உங்கள் படம் யாருக்கும் தெரியவில்லை என்றால், அதற்கு எப்படி வாக்களிக்க முடியும் என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

அவர்கள் வெற்றி பெற வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்,” என்று மும்பையில் நடந்த பாடல் வெளியீட்டு விழாவில் ரஹ்மான் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். சிறந்த நாட்டுப்புற பாடல் பிரிவில், “கைதட்டல்” (ஒரு பெண்ணைப் போல் சொல்லுங்கள்), “என் கையைப் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள்” (டாப் கன் மேவரிக்), “லிஃப்ட் மீ அப்” (பிளாக் பாந்தர்: வகாண்டா என்றென்றும்), மற்றும் “இது என் வாழ்க்கை” ( எல்லா இடங்களிலும் ஆல் அட் ஒன்ஸ்) நான்கு பாடல்களுடன் போட்டியிடுகிறது.

நடிகர்கள் ரிஸ் அகமது மற்றும் அலிசன் வில்லியம்ஸ் ஆகியோர் 95வது அஸ்குரா விருதுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டவர்களின் பட்டியலை அறிவித்துள்ளனர். ஸ்லம்டாக் மில்லியனர் (2008) திரைப்படத்தில் ஒலி வடிவமைப்பிற்காக ஆஸ்கார் விருதை வென்ற ரசூல் பூக்குட்டி, தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் இது இந்திய சினிமாவுக்கே பெருமையான தருணம் என்று கூறியுள்ளார்.

இந்நிலையில், ஆர்ஆர்ஆர் படம் ஆஸ்கார் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளதால் திரையுலக பிரபலங்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர். இதுகுறித்து இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்.காமிடம் பேசிய எம்.எம்.கீரவாணியின் நண்பரான பாடகர் மனோ, “சின்ன திரை இசையமைப்பாளர் சக்ரவர்த்தியின் கீழ் நானும் கீரவாணியும் இணைந்து பணியாற்றியதால், அவர் தெலுங்கு திரையுலகில் ட்ரெண்ட்செட்டராக மாறி பெரிய சாதனைகளை செய்வார் என்பது எங்களுக்கு அப்போது தெரியும். , இப்போது அது உண்மையாகிவிட்டது. நாடு நாடு நமக்கு ஆஸ்கார் விருதை வெல்லும் என்பதில் நான் உறுதியாக இருக்கிறேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *