அஜய் தேவ்கனை அருகில் இழுத்து முத்தமிட்ட தபு… வைரலாகும் வீடியோ…!!!

அஜய் தேவ்கனின் ‘த்ரிஷ்யம் 2’ திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வசூலில் சாதனை படைத்துள்ளது. ‘த்ரிஷ்யம் 2’ பார்வையாளர்களால் தூக்கி நிறுத்தப்பட்டது. இப்போது அஜய்யின் வரவிருக்கும் படம் பெரிதும் விவாதிக்கப்பட்டது. அஜய்யின் ‘போலா’ படம் விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ளது. தற்போது இப்படத்தின் இரண்டாவது டீஸர் வெளியாகியுள்ளது. ‘போலா’ படத்தின் டீசர் வெளியீட்டு விழாவின் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. அஜய் படத்தில் தபுவும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். படத்தின் டீசரில் தபுவின் அதிரடியான தோற்றம் தெரிந்தது. ‘போலா’ படத்தின் டீசர் வெளியீட்டு விழாவில் தபுவும் அஜய்யும் நுழைந்தனர். இந்த நேரத்தில் இருவரும் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக காணப்பட்டனர். ஆனால் இந்த முறை தபுவின் செயல் விவாதப் பொருளாகி வருகிறது.

டீசர் வெளியீட்டு விழாவில் அஜய் மற்றும் தபு பார்வையாளர்களுடன் உரையாடினர். இந்த முறை தபு அஜய்யை தன் அருகில் இழுத்து கன்னத்தில் முத்தமிட்டாள். இந்நிலையில், இருவரின் வீடியோ மற்றும் புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. இந்த வீடியோ அஜய் மற்றும் தபு இடையேயான நல்ல நட்பை மீண்டும் ஒருமுறை காட்டியுள்ளது. அஜய் மற்றும் தபு இடையே மிகவும் நெருக்கமான நட்பு உள்ளது. இருவரும் பல படங்களில் இணைந்து பணியாற்றியுள்ளனர். சில நேர்காணல்களில், அஜய் மற்றும் தபு தங்கள் நட்பு குறித்து கருத்து தெரிவித்தனர். த்ரிஷ்யம், கோல்மால் அகெய்ன், தே தே பியார் தே, விஜயபாத் போன்ற படங்களில் அஜய் மற்றும் தபு இணைந்து பணியாற்றியுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *