நர்சிங்கில் ஆர்வம் காட்டிய நடிகை அன்னா ராஜன்

செவிலியராக இருந்து சினிமா நட்சத்திரமாக மாறிய அன்னா ரேஷ்மா ராஜன், இன்றும் மலையாள சினிமாவில் அவரது அசல் கதாபாத்திரமான லிச்சி என்ற பெயரிலேயே அறியப்படுகிறார். அன்னா தனது முதல் படமான அங்கமாலி டைரிஸில் நடிப்பதற்கு முன்பு ஆலுவாவில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் செவிலியராக இருந்தார். இன்றளவும் நர்சிங் தான் தனக்கு விருப்பம் என்று கூறும் நடிகர் அன்னா தற்போது நர்சிங் தொழிலின் மீதான தனது காதலை பற்றி பேசியுள்ளார். அன்னா பேசுகையில் கொச்சி மருத்துவக் கல்லூரியில் கரோனா நோய்த் தொற்றுப் பிரிவு தொடங்கப்பட்டது. நான் அங்கு படித்தேன். ஒரு நாள் அங்கு பாடம் சொல்லிக் கொண்டிருந்த ஆசிரியரை அழைத்து, ‘அங்கு செவிலியர்கள் தேவை என்று கூறுகிறார்கள். அங்கே வந்து சேரலாமா என்று கேட்டார். ஐயா விசாரித்து சொல்கிறேன் என்றார். பின்னர் அங்குள்ள புரோட்டோகால் படி அப்படி ஏற முடியாது. ஸ்பெஷல் பர்மிஷன் வேணும்னு சொன்னதும் விட்டுட்டேன். அவர்கள் கொரோனா பிரிவில் வேலைக்குச் செல்வதாகக் கேள்விப்பட்டதும், குடும்பமும் மிகவும் பதற்றமாக இருந்தது. ட்யூட்டி முடியும் நாள் வரை திரும்ப வர முடியாது. மருத்துவமனையில் இருங்கள். இதனால் அவர்கள் மிகவும் பயந்தனர். எப்படியும் என்னால் போக முடியவில்லை. இன்னொன்று, நர்சிங் தொழிலில் இருக்க நாம் எங்காவது வேலை செய்ய வேண்டியதில்லை. அது வேறுவிதமாகவும் இருக்கலாம். வீட்டிலோ, அக்கம்பக்கத்திலோ, படப்பிடிப்பில் இருந்தாலோ, பலர் போன் செய்து ஒவ்வொரு சந்தேகத்தையும் கேட்பார்கள். இந்த மருந்தை உட்கொள்ளலாமா, இந்த மருந்தில் ஏதேனும் பிரச்சனை உள்ளதா? சில செட்களில் இரவில் ஏதாவது அவசியம் ஏற்படும்போது, ​​ஊசி போட்டுவிட்டு வரும்போது செய்யலாமா என்று கேட்பார்கள். அதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். கற்றுக்கொண்டதைச் செய்கிறோம் என்று கூறியுள்ளார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *