வீட்டில் நாய் வளர்க்க வேண்டும் என்றால் உரிமையாளர்கள் வரி கட்ட வேண்டும் என அறிவிப்பு

மத்திய பிரதேசத்தில் வீட்டில் நாயை வளர்க்க வேண்டுமென்றால் அதன் உரிமையாளர்கள் வரி கட்ட வேண்டும். நீங்கள் மத்திய பிரதேசத்தில் உள்ள சாகர் முனிசிபல் கார்ப்பரேஷனில் இருக்கிறீர்கள், கேரளாவில் இல்லை. வரும் ஏப்ரல் மாதம் முதல் உரிமையாளர்களிடம் இருந்து வரி வசூலிக்க மாநகராட்சி முடிவு செய்துள்ளது.

நகரவாசிகளின் பாதுகாப்பு மற்றும் தூய்மைக்காக இந்த வரி விதிக்கப்படுவதாக மாநகராட்சி அதிகாரிகள் தெரிவிக்கின்றனர். ஆனால் வரி வசூலிக்கும் நடவடிக்கைக்கு நாய் பிரியர்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்துள்ளனர். சாகர் தெருக்களில் நாய் தொல்லை அதிகமாக உள்ளது.
தாக்குதலில் பலர் காயமடைந்துள்ளனர்.

அவர்கள் பொது இடங்களை அசுத்தப்படுத்துவதும் சகஜம். நாய்களை ஒழிக்க பல முறைகள் முயற்சி செய்தும் பலனில்லை. மேலும், பொது இடங்களில் நாய்களை வளர்ப்பவர்கள் குப்பைகளை வீசுவதாகவும் புகார் எழுந்தது. இதையடுத்து வரி விதிக்க மாநகராட்சி நடவடிக்கை எடுத்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *