பாரத் ஜோடோ யாத்ரா பேரணிக்கு அனுமதி வழங்கிய ஜம்மு காஷ்மீர் நிர்வாகம்…!!

ராகுல் காந்தி தலைமையிலான ‘பாரத் ஜோடோ யாத்திரை’யின் நிறைவைக் குறிக்கும் வகையில் ஜனவரி 30ஆம் தேதி ஸ்ரீநகரில் உள்ள ஷேர்-இ-காஷ்மீர் ஸ்டேடியத்தில் “பெரிய பேரணி” நடத்த ஜம்மு காஷ்மீர் நிர்வாகம் அனுமதி அளித்துள்ளது. இந்தத் தகவலை காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் ஒருவர் செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்தார். அகில இந்திய காங்கிரஸ் கமிட்டி (ஏஐசிசி) ஜம்மு காஷ்மீர் பொறுப்பாளர் ரஜினி பாட்டீல் கூறுகையில், நாடு முழுவதும் உள்ள 23 கட்சிகளின் தலைவர்கள் பேரணியில் கலந்து கொள்ள வாய்ப்புள்ளது. “ஜனவரி 30 அன்று ஸ்ரீநகரில் உள்ள ஷேர்-இ-காஷ்மீர் ஸ்டேடியத்தில் பேரணியை நடத்த ஜே&கே நிர்வாகத்திடம் இருந்து எங்களுக்கு அனுமதி கிடைத்துள்ளது. ஜே&கே மக்கள் பெரும் பங்கேற்புடன் யாத்திரை மிகவும் வெற்றிகரமாக இருக்கும்,” என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். முதல் நாளில் இருந்தே இந்த யாத்திரை மக்களிடம் பெரும் வரவேற்பை பெற்று வருகிறது என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *