துபாயில் உள்ள புர்ஜ் கலிபாவில் ‘பதான்’ படத்தின் டிரைலர் திரையிடப்பட்டது

பாலிவுட்டின் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான ‘பதான்’ படத்தின் டிரைலர் துபாயில் உள்ள புர்ஜ் கலிபாவில் திரையிடப்பட்டது. இதில் பாலிவுட் கிங் கான் ஷாருக்கான் கலந்து கொண்டார். ஷாருக், தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோரின் டிரெய்லர் சனிக்கிழமை துபாயில் வெளியிடப்பட்டது. டிம்பிள் கபாடியா மற்றும் அசுதோஷ் ராணா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இந்த படம் ஜனவரி 25, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது. இப்படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லரை தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் வெளியிட்டனர், இது ரசிகர்களிடம் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றது. 18 நவம்பர் 2020 அன்று, சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்கிய பதான் படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கினார், விரைவில் அவரது இரண்டு சக நடிகர்களான தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோருடன் இணைந்தார். 870 நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் செட்டுக்குத் திரும்பினார், அன்றிலிருந்து படம் தலைப்பு செய்திகளில் உள்ளது. பதான், 2023 ஆம் ஆண்டு சித்தார்த் ஆனந்த் எழுதி இயக்கிய ஹிந்தி ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் திரைப்படமாகும், மேலும் இது யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸ் பேனரின் கீழ் ஆதித்யா சோப்ராவால் தயாரிக்கப்பட்டது. இப்படத்தில் ஷாருக்கான், தீபிகா படுகோன், ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். ஏக் தா டைகர் (2012), டைகர் ஜிந்தா ஹை (2017) மற்றும் போர் (2019) ஆகியவற்றுக்குப் பிறகு இது YRF ஆக்ஷன் பிரபஞ்சத்தில் நான்காவது தவணை ஆகும். இது யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸின் மிகவும் விலையுயர்ந்த திட்டமாகும். ஷாருக்கானைப் பற்றி பேசுகையில், அவருக்கு அடுத்த ஆண்டு 3 வெளியீடுகள் உள்ளன – பதான், ஜவான் மற்றும் டன்கி – இவை அனைத்தும் பெரும் எதிர்பார்ப்புகளுடன் வெளியாகவிருக்கிறது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *