அடுத்த படத்திற்காக அல்லு அர்ஜுன் வழியை பின்பற்றும் பிரபல நடிகர்..!!

விஜய் தேவரகொண்டா தனது அடுத்த படத்தை கவுதம் தின்னனுரி இயக்கத்தில் நடிக்கிறார் என்பது தெரிந்ததே. ‘விடி12’ என்ற டைட்டிலில் வெளியாகவிருக்கும் இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை படக்குழு சமீபத்தில் வெளியிட்டது. தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகள் நடந்து வரும் இப்படம் விரைவில் படப்பிடிப்புக்கு செல்லவுள்ளது. இந்நிலையில், இந்த படம் தொடர்பான ஒரு சுவாரசியமான அப்டேட் வலம் வந்து கொண்டிருக்கிறது. ஆனால் லைகர் மூலம் ரசிகர்களை ஏமாற்றிய விஜய், இந்த முறை பெரிய வெற்றியைப் பெறுவார் என்ற நம்பிக்கையில் இருக்கிறார். இந்த பின்னணியில் கௌதம் தின்னனுரி படத்திற்காக விஜய் ஸ்பெஷல் டியூஷனுக்கு செல்வார் என தெரிகிறது. இதற்காக நாட்டுப்புற பாடகரும் எழுத்தாளருமான பென்சல் தாஸை விஜய் அணுகப் போவதாக பிலிம் துனியாவில் கேட்கப்படுகிறது. VD12 படத்தின் கதை சித்தூர் பகுதியைச் சுற்றி வருகிறது. இதில் விஜய் சித்தூர் இளைஞனாக உடல் மொழியிலும் அந்த உச்சரிப்பிலும் பேச வேண்டும்.

தெலுங்கானா ஸ்டாண்டில் பிரபலமான விஜய்க்கு சித்தூர் உச்சரிப்பு வருவது சற்று கடினம் தான். இதற்கு விஜய் கடுமையாக உழைக்க வேண்டும். அதற்காக பென்சல் தாஸிடம் சிறப்புப் பயிற்சி எடுக்க முடிவு செய்தார். இந்த பின்னணியில் விரைவில் விஜய் தன்னுடன் டியூஷன் எடுக்கவுள்ளார். இதற்கிடையில், அல்லு அர்ஜுன் புஷ்பா படத்தில் சித்தூர் உச்சரிப்பை பயன்படுத்தியது தெரிந்ததே. ஆனால் அவருக்கு சீக்ரெட் பன்னி பஞ்சால் தாஸ் பயிற்சி அளித்தார். ஆனால் இந்த செய்தி வெளியே வந்துவிடக்கூடாது என்பதில் பன்னி கவனமாக இருந்தார். தற்போது அல்லு அர்ஜுன் வழியை பின்பற்றி விஜய்யும் சித்தூர் டயலாக்கை கற்க தயாராக உள்ளதாக திரையுலக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. மேலும் இந்த செய்தியில் எவ்வளவு உண்மை இருக்கிறது என்பதை அறிய படக்குழு மற்றும் விஜய் தரப்பில் இருந்து தெளிவு பெற காத்திருக்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *