சொந்த மண்ணில் சச்சினின் சாதனையை முறியடித்த விராட் கோலி..!!

இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இலங்கை அணி ஏற்கனவே டி20 தொடரை இழந்துள்ளது. டி20 தொடரில் விளையாடாத விராட் கோலி, அந்த அணிக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் சிறப்பாக செயல்பட்டார். 80 பந்துகளில் சதம் அடித்த அவர் கடைசி ஓவரில் 87 பந்துகளில் 113 ரன்கள் குவித்து ஆட்டமிழந்தார். அவர் மொத்தம் 12 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சர் அடித்தார். இந்தியா 67 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அடுத்து, கொல்கத்தா ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில் நடந்த 2வது ஒருநாள் போட்டியில் விராட் கோலி வெறும் 4 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார். இந்தப் போட்டியில் இந்தியா 4 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

ஏற்கனவே இந்திய அணி 3க்கு 2 என்ற கணக்கில் தொடரை கைப்பற்றியுள்ள நிலையில், இரு அணிகள் மோதும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி திருவனந்தபுரத்தில் நடந்து வருகிறது. டாஸ் வென்ற இந்தியா பேட்டிங் தேர்வு செய்தது. அதன்படி தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக ரோகித் சர்மா, சுப்மான் கில் ஆகியோர் களம் இறங்கினார்கள். ரோஹித் சர்மா 42 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில் விராட் கோலி களமிறங்கினார். களத்தில் இருவரும் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். குறிப்பாக சப்மன் கில் 116 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் ஆட்டமிழந்தார்.

கடந்த ஆட்டத்தில் 4 ரன்களில் அவுட் ஆன விராட் கோலி, இந்த ஆட்டத்தில் மிகவும் பொறுப்புடன் விளையாடி சதம் அடித்தார். சதம் அடித்த பின் அதிரடியை தொடர்ந்த விராட் கோலி, அடுத்த 21 பந்துகளில் அரைசதம் அடித்து 150 ரன்கள் இலக்கை எட்டினார். இறுதி வரை ஆட்டமிழக்காமல் 110 பந்துகளில் 166 ரன்களுடன் களத்தில் இருந்தார். 50 ஓவர்கள் முடிவில் இந்திய அணி 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 390 ரன்கள் எடுத்தது. இலங்கை தரப்பில் லஹிரு குமார, கசூன் ராஜித ஆகியோர் தலா 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். கோஹ்லியின் இன்னிங்ஸ்தான் இந்த மைதானத்தில் அதிக ரன் குவித்தது. விராட் கோலி கடைசியாக விளையாடிய 4 ஆட்டங்களில் அடித்த 3வது சதம் இதுவாகும். கடந்த மாதம் வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரின் கடைசி போட்டியில் சதம் (113) அடித்தார்.

ஒருநாள் போட்டிகளில் 258 இன்னிங்ஸ்களில் 12,600 ரன்களை கடந்துள்ள விராட் கோலி, குறைந்த போட்டிகளில் மைல்கல்லை எட்டிய வீரர் என்ற சாதனையை படைத்துள்ளார். சொந்த மண்ணில் அதிக சதங்கள் அடித்த சச்சின் டெண்டுல்கரின் சாதனையை 21 சதங்களுடன் கோலி முறியடித்துள்ளார். இந்த மைல்கல்லை எட்ட சச்சினுக்கு 160 போட்டிகள் தேவைப்பட்ட நிலையில், கோஹ்லி அதை 100 போட்டிகளில் மட்டுமே கடந்துள்ளார். சச்சினின் 49 ஒருநாள் சதங்கள் என்ற சாதனையை முறியடிக்க கோலிக்கு இன்னும் 4 சதங்கள் தேவை. சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் 29 சதங்கள் அடித்து கோலியை பின்னுக்கு தள்ளிய ரோஹித் சர்மா. ஒருநாள் போட்டிகளில் கோஹ்லியின் 46வது சதம் மற்றும் ஒட்டுமொத்தமாக 74வது சதம் இதுவாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *