டைட்டானிக் படத்தின் 25வது ஆண்டு நிறைவு கொண்டாட்டம் … புதிய டிரெய்லர் வெளியீடு

டைட்டானிக் எல்லா காலத்திலும் மிகவும் பிரபலமான படங்களில் ஒன்றாகும், மேலும் இந்த ஆண்டு அதன் 25 வது ஆண்டு நிறைவைக் கொண்டாடும் விதத்தில் , படம் மறுசீரமைக்கப்பட்டு திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படுகிறது. தற்போது இப்படத்தின் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது. ஜேம்ஸ் கேமரூன் கிளாசிக் ரீமாஸ்டர் பிப்ரவரி 10, 2023 அன்று வெளியிடப்படும், மேலும் 3D 4K HDR மற்றும் புதிய உயர் பிரேம் வீதத்தில் திரையரங்குகளில் வரும். இந்த படம் வெளியாகி எவ்வளவு நாட்கள் திரையரங்குகளில் இருக்கும் என்பது தெரியவில்லை. லியோனார்டோ டிகாப்ரியோ மற்றும் கேட் வின்ஸ்லெட் நடித்த டைட்டானிக், பிரபலமான ஆர்எம்எஸ் டைட்டானிக்கின் கதையைச் சொல்கிறது மற்றும் வெவ்வேறு சமூக அந்தஸ்தில் இருவர் காதலில் விழுவதை மையமாகக் கொண்டுள்ளது. இந்த படத்தில் பில்லி ஜேன், கேத்தி பேட்ஸ், பிரான்சிஸ் ஃபிஷர், குளோரியா ஸ்டீவர்ட், பெர்னார்ட் ஹில், ஜொனாதன் ஹைட், விக்டர் கார்பர் மற்றும் பில் பாக்ஸ்டன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். 1997 இல் வெளியிடப்பட்ட டைட்டானிக், அது திரையிடப்பட்ட தருணத்திலிருந்தே மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது, விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து பாராட்டுக்கள் குவிந்தன. இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பில்லியன் டாலர்களைத் தாண்டிய முதல் படமாகவும், அதிக வசூல் செய்த படமாகவும் உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *