கார் விபத்தில் உயிரிழந்த அஞ்சலி சிங்கின் குடும்பத்திற்கு நிதியுதவி வழங்கும் ஷாருக்கான் அறக்கட்டளை

சுல்தான்புரியில் ஏற்பட்ட கார் விபத்தில் உயிரிழந்த அஞ்சலி சிங்கின் குடும்பத்திற்கு பாலிவுட் நடிகர் ஷாருக்கானின் என்ஜிஓ நிதி உதவி செய்துள்ளது. நண்பர்களை சந்தித்து விட்டு ஸ்கூட்டரில் வீடு திரும்பிக் கொண்டிருந்த அஞ்சலியை கார் மோதி 10-12 கி.மீ தூரம் இழுத்துச் சென்றது. அஞ்சலியும் காரும் சுல்தான்புரியில் இருந்து கஞ்சவாலாவுக்குச் சென்றன. இந்த சம்பவம் ஜனவரி 1ம் தேதி காலை நடந்தது. இந்த சம்பவம் நடந்து இரண்டு மணி நேரத்துக்கு பின்னர் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது. அஞ்சலி தனது தாய் மற்றும் ஐந்து உடன்பிறந்தவர்கள் உட்பட ஆறு பேர் கொண்ட குடும்பத்தின் ஒரே ஆதாரமாக இருந்தார். இந்த சம்பவம் தொடர்பாக 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக டெல்லி போலீசார் தெரிவித்துள்ளனர்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *