ரசிகர்களை ஆட்டம் போட வைக்கும் ‘வீர சிம்ஹா ரெட்டி’ பட பாடல்… வைரலாகும் வீடியோ

வீர சிம்ஹா ரெட்டி என்ற டைட்டில் கேரக்டரில் நடிக்கும் நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா, தெலுங்கில் புத்தாண்டின் முதல் பெரிய வெளியீடுகளில் ஒன்றாகும். படத்தின் ரிலீஸ் ஜனவரி 12ம் தேதி. வெளியீட்டிற்கு முந்தைய ப்ரோமோஷனின் ஒரு பகுதியாக படத்தின் ஒரு பாடலை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர். மாஸ் மொகுடு என்று தொடங்கும் இப்பாடலுக்கு ராமஜோகையா சாஸ்திரி வரிகள் எழுதியுள்ளார். தமன் எஸ் இசையமைத்துள்ள இந்த பாடலை மனோ மற்றும் ரம்யா பெஹரா பாடியுள்ளனர். பாலையா பாணி ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் நிறைந்த இப்படம் யு/ஏ சான்றிதழ் பெற்றுள்ளது. படத்தின் முக்கிய இடமாக கர்னூல் இருந்தது. இப்படம் பெரிய பட்ஜெட்டில் உருவாகி வருகிறது. ஸ்ருதிஹாசன் நடிக்கும் இப்படத்தில் மலையாளத்தில் இருந்து ஹனி ரோஸ் மற்றும் லால் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

வரலக்ஷ்மி சரத்குமார், துனியா விஜய், பி ரவிசங்கர், சந்திரிகா ரவி, அஜய் கோஷ், முரளி சர்மா மற்றும் பலர் நடிக்கின்றனர். தெலுங்கில் முன்னணி தயாரிப்பு நிறுவனமான மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் பேனரில் நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ரவிசங்கர் யலமஞ்சிலி இப்படத்தை தயாரித்துள்ளனர். தமன் எஸ் இசை, ரிஷி பஞ்சாபி ஒளிப்பதிவு, நவீன் நூலி படத்தொகுப்பு, மோதல் ராம்- லக்ஷ்மன், வி வெங்கட், தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளர் ஏஎஸ் பிரகாஷ். வசனங்களுக்கு சாய் மாதவ் புரா இசையமைத்துள்ளார். பாலய்யாவின் கேரியரில் 100 கோடி கிளப் வசூல் செய்த முதல் படம், சமீபத்தில் வெளியான அகண்டா. அகண்டா படத்தின் வெற்றிக்கு பிறகு பாலகிருஷ்ணா பாலையாவாக டைட்டில் கேரக்டரில் நடிப்பதால் இந்த படத்திற்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது. இப்படத்தை கோபிசந்த் மலினேனி எழுதி இயக்கியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *