இதய நோயாளிக்கு 15 லட்சம் நன்கொடை… பிரபல நடிகரை புகழும் ரசிகர்கள்…!!!

நடிகர் அக்‌ஷய் குமார் எப்போதும் ஒரு காரணத்திற்காக செய்திகளில் இருப்பவர். அக்ஷய் குமார் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கை மற்றும் தொழில் வாழ்க்கை காரணமாக எப்போதும் செய்திகளில் இருப்பவர். ஆனால் பெரும்பாலும் நடிகர்கள் தேவைப்படுபவர்களுக்கு உதவ ஒரு படி மேலே செல்கிறார். இப்போதும் நடிகர் 25 வயது சிறுமிக்கு உதவி செய்துள்ளார். 25 வயது இளம்பெண்ணின் சிகிச்சைக்காக நடிகர் சுமார் 15 லட்சம் ரூபாய் நன்கொடை அளித்துள்ளார். அக்ஷய் கடந்த காலங்களில் பலருக்கு உதவி செய்துள்ளார். 25 வயது சிறுமி ஆயுஷி ஷர்மாவின் சிகிச்சைக்காக அக்ஷய் குமார் ரூ.15 லட்சத்தை நன்கொடையாக அளித்துள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

15 லட்சத்தை அக்ஷய் கொடுத்ததாக ஆயுஷியின் தாத்தா யோகேந்திர அருண் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து ஆயுஷியின் தாத்தா கூறுகையில், ‘இந்த விஷயத்தை ‘சாம்ராட் பிருத்விராஜிடம்’ இருந்து தெரிவித்தோம். சந்திரபிரகாஷுக்கு வழங்கப்பட்டது. ஆயுஷியின் உடல்நிலை குறித்த தகவலை அக்‌ஷயாவிடம் இருந்து பெற்ற நடிகர், ஆயுஷியின் சிகிச்சைக்காக ரூ.15 லட்சத்தை வழங்கியுள்ளார். யோகேந்திர அருண், ‘அக்ஷய்க்கு நன்றி சொல்ல வாய்ப்பு கொடுத்தால், ஒரு நிபந்தனையுடன் அக்ஷயிடமிருந்து பணம் வாங்குவேன்.’ என்று கூறிய அக்ஷய், ஆயுஷிக்கு அளித்த ஆதரவால் தற்போது செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளார்.

டெல்லியில் வசிக்கும் ஆயுஷி, குருகிராமில் உள்ள மேதாந்தா மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். ஆயுஷியின் தாத்தா 82 வயதான ஓய்வுபெற்ற அதிபர் மற்றும் ஆயுஷியின் இதய மாற்று அறுவை சிகிச்சைக்கு குறைந்தது 50 லட்சம் செலவழிக்குமாறு மருத்துவர்கள் கூறியுள்ளனர். இந்நிலையில், 15 லட்சத்துக்கு மேல் பணம் தேவைப்பட்டால் ஆதரவளிப்பதாக அக்ஷய் உறுதியளித்துள்ளார். இதை ஆயுஷியின் தாத்தாவும் கூறியுள்ளார். பலருக்கு உதவ அக்ஷய் எப்போதும் முன்முயற்சி எடுப்பார். அக்ஷயின் உதவி மற்றும் முயற்சிக்கு நன்றி, ஆயுஷி மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் புதிய உத்வேகத்தைப் பெற்றுள்ளனர். அக்ஷய் குமார் திரைப்படங்களில் மட்டுமல்ல, சமூக, சுகாதாரம் மற்றும் கல்வித் துறைகளிலும் இருக்கிறார். இதன் காரணமாக நடிகர் எப்போதும் பாராட்டப்படுகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *