100 நாட்களை நிறைவு செய்த ‘காந்தார’ திரைப்படம் ; ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்த ஹோம்பலே பிலிம்ஸ்

காந்தாரா என்பது 2022 இன் ஆச்சரியமான படைப்பு , 100 நாட்களுக்குப் பிறகு, கன்னட திரைப்படமான ‘கந்தாரா’ ஓடிடி இயங்குதளமான அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் வந்ததைத் தவிர, திரையரங்குகளில் அதன் கனவு ஓட்டத்தைத் தொடர்கிறது. இந்தப் படம் எதிர்பாராதவிதமாக சாண்டல்வுட் தயாரிப்பு நிறுவனமான ஹோம்பலே பிலிம்ஸின் ஆட்சியை பான்-இந்திய திரைப்பட சந்தையில் பலப்படுத்தியது. வெள்ளிக்கிழமையன்று, இந்தியா முழுவதும் சூப்பர்ஹிட் ஆன இப்படம் கர்நாடகா முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெற்றிகரமாக 100 நாட்களை நிறைவு செய்தது. படக்குழுவும், தயாரிப்பு நிறுவனமும் வெற்றியை கொண்டாடி வருகின்றனர். ஹோம்பேல் பிலிம்ஸ் அதன் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில், ரசிகர்களுக்கு உரையாற்றியது: “எங்கள் அனைவரையும் ஒரு பயணத்தில் அழைத்துச் சென்று தெய்வீகத்தைக் கண்டறிந்ததற்கு நன்றி. திவ்யா பிளாக்பஸ்டர் ‘காந்தாரா’ 100 நாட்களைக் கொண்டாடுகிறது.நடிகரும் இயக்குனருமான ரிஷப் ஷெட்டியும் அவருடன் நடித்த சப்தமி கவுடாவும் இதே செய்தியை தங்கள் கணக்குகளில் பகிர்ந்துள்ளனர். தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளிலும் காந்தாரா சூப்பர் ஹிட்டானது. இப்படம் முதலில் கன்னடத்தில் வெளியாகி விமர்சன ரீதியாகவும், பாராட்டுக்களைப் பெற்ற பின்னர் மற்ற மொழிகளிலும் ரிலீசானது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *