‘ஹோலோகாஸ்ட்’ பாடத்திட்டத்தில் சேர்க்கப்படும் … ஐக்கிய அரபு அமீரகம் மேற்கொள்ளவிருக்கும் திட்டம்

இஸ்ரேலுடனான உறவுகளை வலுப்படுத்திய ஆபிரகாம் உடன்படிக்கையின் தொடர்ச்சியாக ‘ஹோலோகாஸ்ட்’ பாடத்திட்டத்தில் சேர்க்க ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் திட்டமிட்டுள்ளது. அமெரிக்காவில் உள்ள ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் தூதரகம் ட்விட்டரில் இந்தத் தகவலைப் பகிர்ந்துள்ளது. பெடரல் தேசிய கவுன்சில் பிரதிநிதி தலைவர் டாக்டர். அலி ரஷீத் அல் நுஐமியை மேற்கோள் காட்டி இந்த விவரம் தெரியவந்துள்ளது. இரண்டாம் உலகப் போரின் போது யூதர்களின் படுகொலை ஆரம்ப மற்றும் இடைநிலை வகுப்புகளில் கற்பிக்கப்படும் என்றும் ட்வீட் கூறுகிறது. ஜெருசலேமில் உள்ள இஸ்ரேலின் உத்தியோகபூர்வ ஹோலோகாஸ்ட் நினைவு தளமான யாட் வஷெம் உடன் இணைந்து ஆய்வுகளின் உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படும் என்றும் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *