‘ஸ்பை யுனிவர்ஸ்’ உடன் யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸ் இணையும் முதல் படம் ‘பதான்’

பாலிவுட்டில் இருந்து யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸின் ஸ்பை யுனிவர்ஸ் வருகிறது. உளவு பிரபஞ்சத்தில் வெளியான முதல் படம் ‘பதான்’. யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸின் ஸ்பை யுனிவர்ஸிற்கான சிறப்பு லோகோவையும் யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸ் வெளியிட்டது. ஜனவரி 10ஆம் தேதி வெளியாகும் ‘பதான்’ படத்தின் டிரைலரில் இந்த லோகோவும் இடம் பெற்றுள்ளது. ஸ்பை யுனிவர்ஸில் சல்மான் கானின் டைகர் சீரிஸ் , பதான் மற்றும் ஹிருத்திக் ரோஷனின் ‘வார்’ ஆகியவை அடங்கும். ஷாருக்கான் நடிப்பில் சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்கிய பதான் ஜனவரி 25 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. பதான் படத்தில் சல்மான் கான் கெஸ்ட் ரோலில் நடிக்கிறார். அதேபோல், சல்மான் கான் நடிக்கும் டைகர் படத்தில் பதான் வேடத்தில் ஷாருக் நடிக்கவுள்ளார். Spy Universe படத்தில் ஷாருக்கான், சல்மான் கான், ஹிருத்திக் ரோஷன், கத்ரீனா கைஃப், தீபிகா படுகோன், டைகர் ஷெராஃப், வாணி கபூர் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *