ஷீசன் கான் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் தனது மகளை பயன்படுத்தியதாக குற்றம் சாட்டும் துனிஷா ஷர்மாவின் தாயார்

தற்கொலை செய்து கொண்ட சீரியல் நடிகை துனிஷா ஷர்மாவின் தாயார் வனிதா சர்மா மேலும் பல குற்றச்சாட்டுகளுடன் முன்னுக்கு வந்து உள்ளார். நடிகை தற்கொலை வழக்கில் கைதான துனிஷாவின் காதலன் ஷீசன் கான் குடும்பத்தினர் கூறிய குற்றச்சாட்டுகளுக்கு அவர் பதிலளித்துள்ளார். ஷீசன் கானின் குடும்பத்தினர், தனது மகளின் நிதியைக் கட்டுப்படுத்தி, பணத்தை பிச்சை எடுக்க வைத்ததாக அவர்கள் குற்றம் சாட்டியுள்ளனர். ஆனால் அதற்கு மறுப்பு தெரிவித்த துனிஷா ஷர்மாவின் தாயார் , மூன்று மாதங்களுக்குள் தனது மகளின் கணக்கிற்கு ரூ.3 லட்சம் அனுப்பியதாகவும், அதற்கு வங்கி பதிவேடுகளே ஆதாரம் என்றும் கூறியுள்ளார். இந்தப் பணத்தை ஷீசன் கானின் குடும்பத்தினர் பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படுவதாகவும் அவர் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். “நான் ஷீசனை சும்மா விடப் போவதில்லை. என் மகளை இழந்துவிட்டேன். அவர்களின் உறவு என்னவென்று எனக்குத் தெரிய வேண்டியதில்லை. இங்கு நான் விரும்புவது நீதி. இந்தக் குற்றத்திற்கு ஷீசனும் அவரது குடும்பத்தினரும் உடந்தையாக இருப்பதாக நினைக்கிறேன். துனிசியா என் வாழ்க்கை. அவள் என்னிடம் எதையும் மறைக்கவில்லை. கடந்த 3-4 மாதங்களாக அவள் ஷீசனின் குடும்பத்துடன் அதிக நேரத்தை செலவிடுகிறாள். முழு குடும்பமும் துனிஷாவைப் பயன்படுத்தியது. துனிஷாவுக்கு நான் பணம் கொடுக்கவில்லை என்று ஷீசனின் தாய் கூறுகிறார் . இந்த மூன்று மாதங்களில் மட்டும் துனிஷாவுக்கு மூன்று லட்சம் ரூபாய் கொடுத்தேன். நீங்கள் விரும்பினால் வங்கி அறிக்கையைப் பார்க்கலாம்” என்று வனிதா சர்மா ஆஜ் தக்கிற்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார். ஷீசனுடன் பிரிந்த பிறகு துனிஷா வருத்தமடைந்ததாக வனிதா கூறுகிறார். வனிதா ஷர்மா கூறுகையில், எனது மகள் வேதனையில் இருந்ததாகவும், நான் ஏமாற்றப்பட்டதாகவும், அவர்கள் அவளை பயன்படுத்தியதாகவும் கூறினார். “நடிப்பில் கவனம் செலுத்தச் சொன்னேன். ஷீசன் துனிஷாவை அடித்திருந்தான். ஷீசன் கானுடன் பிரிந்த பதினைந்தாவது நாளில் இருவரும் நடிக்கும் சீரியலின் செட்டில் துனிஷா தற்கொலை செய்து கொண்டார். நடிகையின் தாயாரின் புகாரின் பேரில், தற்கொலைக்கு தூண்டிய குற்றச்சாட்டில் நடிகரை போலீசார் அன்றைய தினம் கைது செய்தனர். இன்று துனிஷாவின் தாயார் புகாரில் கூறப்பட்டதை விட அதிகமான குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தார். நடிகருடனான உறவு தொடங்கிய பிறகு, மகளின் மாற்றங்கள் தெளிவாகத் தெரிந்தன. ஷிசான் இஸ்லாத்தின் படி வாழவும் ஹிஜாப் அணியவும் வலியுறுத்தினார். ஷீசன் வேறொரு இளம் பெண்ணுடன் தொடர்பு வைத்திருப்பதை துனிஷா கண்டுபிடித்தார். இதுபற்றி கேட்டபோது ஷீசன் முகத்தில் அறைந்தார். தற்கொலை செய்த அன்றும் இருவருக்கும் இடையே வாய் தகராறு ஏற்பட்டதாக நடிகையின் தாயார் வனிதா தெரிவித்துள்ளார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட பெண் நேற்று பொலிசார் முன்னிலையில் ஆஜரானார். ஆப்பிள் ஊழியர்களால் துனிஷா மற்றும் ஷீசனின் தொலைபேசி திறக்கப்பட்டது. இதில் பதிவான காட்சிகளை போலீசார் சோதனை செய்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *