வினீத், கைலாஷ் மற்றும் லால்ஜோஸ் இணையும் குருவிப்பாபா பாடத்தின் பணிகள் தொடங்கின

ஜீரோ ப்ளஸ் எண்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் பதாகையின் கீழ் பஷீர் கே.கே தயாரித்து, ஜோஷி ஜான் இயக்கத்தில் வினீத், கைலாஷ், லால்ஜோஸ், ஷெல்லி கிஷோர் ஆகியோர் நடித்துள்ள புதிய படத்தின் பூஜை மற்றும் தலைப்பு வெளியீட்டு விழா எர்ணாகுளத்தில் நடைபெற்றது. ‘குருவிபாபா’ என பெயரிடப்பட்டுள்ள படம் குடும்ப நையாண்டி. கிளாப் பாய் மூவி ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ளது. பிஸ்மித் நிலம்பூர் மற்றும் ஜாஸ்மின் ஜாஸ் ஆகியோர் திரைக்கதை அமைக்கும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு பிப்ரவரி முதல் வாரத்தில் தொடங்கவுள்ளது. இந்தப் படத்தை ஸ்டாண்டர்ட்.10-இ, 1999 பேட்ச் படத்திற்குப் பிறகு ஜோஷி ஜான் இயக்குகிறார். இந்த படத்தில் வினீத், கைலாஷ், லால் ஜோஸ், ஷெல்லி கிஷோர் தவிர, தன்ஹா பாத்திமா, சந்தோஷ் கீழத்தூர், சஜித் யாஹியா, ஜானி ஆண்டனி, கிச்சு டெல்லஸ், பிரசன்னா மாஸ்டர், பிரியங்கா, ஜீஜா சுரேந்திரன், ரம்யா ராஜேஷ், அரிஸ்டோ சுரேஷ், கார்த்திக் சூர்யா மற்றும் சித்து ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். எங்கண்டியூர் சந்திரசேகரன் மற்றும் தன்யா பிரதீப் பாடல் வரிகளுக்கு பிரதீப் டாம் மற்றும் யூனிஸ் இயோ இசையமைத்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *