விஜய் தேவரகொண்டா 100 ரசிகர்களை மணாலிக்கு விடுமுறைக்கு அனுப்பவிருக்கிறார்

கடைசியாக பூரி ஜெகநாத்தின் லைகர் படத்தில் தற்காப்புக் கலை வீரராகக் காணப்பட்ட விஜய் தேவரகொண்டா, தனது ரசிகர்களுக்கு கிறிஸ்துமஸ் மற்றும் புத்தாண்டை இன்னும் சிறப்பாக்கும் வகையில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் புதிய மற்றும் அற்புதமான பரிசுகளுடன் வருகிறார். இந்த ஆண்டு அதை இன்னும் பெரிதாக்கினார். அனைத்து செலவிலும் தனது 100 ரசிகர்களை மணாலி பனி மலைகளுக்கு அனுப்புவதாக விஜய் உறுதியளித்துள்ளார். விஜய் தேவரகொண்டா நேற்று தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்து பெரிய செய்தியைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் விஜய் தேவரகொண்டாவின் கடைசி வெளியீடான லைகர் திரைப்படம் பான்-இந்தியா திட்டமாக ஆக்ரோஷமாக விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது, இது திரைப்பட பார்வையாளர்களின் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப சாதிக்க தவறிவிட்டது. இப்படம் 100 கோடிக்கும் குறைவான வசூல் செய்து பாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வியடைந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *