விஜய்யின் வாரிசு படம் ரிலீஸுக்கு முன்பே 300 கோடி வசூல் செய்தது

இளைய தளபதி விஜய் நடித்த வாரிசு படம் வெளியாகும் முன்னரே அஜித்குமார் நடித்த துப்பாக்கி படத்தை விட வசூல் சாதனை படைத்துள்ளது. வாரிசு படம் ப்ரீ ரிலீஸ் வியாபாரத்தில் மட்டும் 300 கோடிக்கு மேல் லாபம் ஈட்டியுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதேசமயம், துணிவு படத்தின் ரிலீசுக்கு முந்தைய வியாபாரத்தில் ரூ.193.6 கோடி மட்டுமே சம்பாதித்தது. இதில் வித்தியாசம் 100 கோடிக்கு மேல். இவை ஆச்சரியமான புள்ளிவிவரங்கள் ஆகும் . அனைத்து முக்கியமான தமிழ்நாடு உரிமைகள் வாரிசுக்கு 70 கோடி ரூபாய்க்கு மேற்கோள் காட்டப்பட்டுள்ளது. செங்கல்பட்டு, கோயம்புத்தூர் மற்றும் வட ஆற்காடு போன்ற முக்கியமான பகுதிகளை செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோஸ் நிறுவனத்திடம் இருந்து 8% கமிஷன் அடிப்படையில் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் வாங்கியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *