வரும் 13ம் தேதி வரை நடக்கும் தமிழக சட்டப்பேரவை கூட்டத்தொடர்…!!!

தமிழக சட்டசபை கூட்டத்தொடர் இன்று காலை ஆளுநர் உரையுடன் தொடங்கியது. ஆளுநர் ஆர்.என்.ரவி காலை 10 மணிக்கு தனது உரையை தொடங்கினார். அப்போது திராவிட மாதிரி, பெரியார், அம்பேத்கர், காமராஜ், அண்ணா, கலைஞர் போன்றோர் படிக்காமல் புறக்கணிக்கப்பட்டனர். முன்னதாக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு ஆளுநர் கண்டனம் தெரிவித்தார். மேலும், ஆளுநரால் சேர்க்கப்பட்ட எதுவும் பட்டியலில் இடம்பெறாது என்றும் அவர் தெரிவித்தார். பின்னர் ஆளுநர் ஆர்.என்.ரவி அவையில் இருந்து பாதியிலேயே வெளியேறினார். அதன்பின் சபாநாயகர் அப்பாவு தலைமையில் ஆய்வு கூட்டம் நடந்தது. சட்டசபை கூட்டத்தை எத்தனை நாட்கள் நடத்துவது என்பது குறித்து முடிவு செய்யப்பட்டது. அதன்படி வரும் 13ம் தேதி வரை சட்டப் பேரவை கூட்டத்தொடர் நடைபெறுகிறது. நாளை மறைந்த எம்எல்ஏ திரு.ஈ.வெ.ராவுக்கு இரங்கல் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டு ஒத்திவைக்கப்படுகிறது. இதையடுத்து, வரும் 11, 12ம் தேதிகளில் கவர்னர் உரைக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் தீர்மானத்தின் மீது விவாதம் நடைபெறும் என சபாநாயகர் அப்பாவு தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *