ரொனால்டோவை எதிர்க்கொள்ள மான்செஸ்டர் யுனைடெட் ஒரு புதிய உத்தி..!!

சூப்பர் ஸ்டார் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவை மான்செஸ்டர் சிட்டி வாங்குகிறது என்ற வதந்தி பரவியபோது மான்செஸ்டர் யுனைடெட் அதிக கட்டணம் செலுத்தி ரொனால்டோவை கிளப்புக்கு கொண்டு வந்தது. இது நட்சத்திரம் மற்றும் மான்செஸ்டர் யுனைடெட் அணிக்கு பெரும் பின்னடைவாக அமைந்தது. ரொனால்டோவின் யுனைடெட் நகர்வு சிறப்பாக செயல்படத் தவறியது மட்டுமல்லாமல், அவர் கிளப்புடன் பெரும் மோதல்களில் ஈடுபட்டார் மற்றும் அவரது ஒப்பந்தம் முடிவதற்குள் சவூதி அரேபிய கிளப் அல் நாசருக்கு புறப்பட்டார்.

அவர் மான்செஸ்டர் யுனைடெட் உடன் ஒப்பந்தம் செய்வதற்கு பதிலாக சிட்டிக்கு சென்றிருந்தால் நட்சத்திரத்தின் எதிர்காலம் இன்னும் கொஞ்சம் பாதுகாப்பாக இருந்திருக்கும் என்று பல ரசிகர்கள் கருதுகின்றனர். இப்போது, ரொனால்டோ கிளப்பை விட்டு வெளியேறிய பிறகு, மான்செஸ்டர் யுனைடெட் கிளப்பில் ஒரு புதிய விதியை அறிமுகப்படுத்த தயாராகி வருகிறது. கிளப்பின் புதிய இலக்கு, அனைத்து வீரர்களுக்கும் அதிகபட்ச ஊதியம் வாரத்திற்கு £200,000 ஆகும். மான்செஸ்டர் யுனைடெட் மற்ற வீரர்களை விட அதிக அளவில் சம்பளம் வாங்கும் ரொனால்டோ போன்ற வீரர்களை கொண்டு வருவதன் மூலம் டிரஸ்ஸிங் ரூமில் பொறாமை கொள்ளும் சூழ்நிலையை தவிர்க்கும் நோக்கம் கொண்டது.

கிளப்பின் புதிய விதி கோல்கீப்பர் டேவிட் டி கியாவை பாதிக்கும், அவர் தற்போது அணியில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் வீரர்களில் ஒருவராக உள்ளார். இந்த சீசனில் ஒப்பந்தம் முடிவடையும் வீரருக்கு மான்செஸ்டர் யுனைடெட் இப்போது மிகக் குறைந்த கட்டணத்தை வழங்கியுள்ளது. யுனைடெட்டின் நிலைப்பாடு என்னவென்றால், வீரர் ஒப்பந்தத்தை ஏற்றுக்கொண்டு கிளப்பில் தங்கலாம் அல்லது கிளப்பை விட்டு வெளியேறலாம். ரொனால்டோ மற்றும் போக்பா போன்ற பெரிய வீரர்களை பெரும் வெகுமதிகளுடன் அணிக்கு கொண்டு வந்த மான்செஸ்டர் யுனைடெட்டின் முந்தைய அணுகுமுறையில் இருந்து தற்போதைய விதி ஒரு பெரிய மாற்றமாகும். கிளப்பில் நிறைய வேலைகள் நடப்பதை இது காட்டுகிறது.

அந்த அணியின் மூத்த வீரர்களான ரஃபேல் வரனே, ஹாரி மாகுவேர், கேசிமிரோ மற்றும் புருனோ பெர்னாண்டஸ் ஆகியோர் தற்போது இந்த தொகையில் ஊதியம் பெற்றுள்ளனர். அந்த அணி சாம்பியன்ஸ் லீக் தொடருக்கு தகுதி பெறத் தவறினால், சம்பளம் மீண்டும் குறையும். மான்செஸ்டர் யுனைடெட்டின் புதிய மேலாளரான எரிக் டென் ஹாக், அவர் வந்ததிலிருந்து கிளப்பில் மாற்றங்களைச் சந்தித்து வருகிறார். பரிமாற்ற நகர்வுகளிலும் டென் ஹாக் ஒரு திட்டவட்டமான ஈடுபாட்டைக் கொண்டிருப்பார் என்பதை இது தெளிவுபடுத்துகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *