ராணுவ வீரர்கள் முன்னிலையில் 12 ஜோடிகளுக்கு பிரமாண்டமாக நடந்த திருமணம்…!!!

சத்தீஸ்கரில் மாவோயிஸ்டுகள் ஆதிக்கம் செலுத்தும் பகுதிகள் அதிகம். அவர்கள் சுக்மா மாவட்டத்தில் தீவிரமாக பணியாற்றி வருகின்றனர். இந்நிலையில், சுக்மா மாவட்ட தலைமையகத்தில் 12 ஜோடி சி.ஆர்.பி.எஃப். ராணுவ வீரர்கள் முன்னிலையில் பிரமாண்டமாக திருமணம் நடந்தது. இந்த திருமண விழாவில், சில வீரர்கள் மணமகளின் சகோதரியாகவும், சிலர் மணமகனின் உறவினராகவும் ஆனார்கள். மேலும் மணமக்களுக்கு பரிசுகள் வழங்கப்பட்டன. மேலும் தம்பதிக்கு ரூ.1,100 மற்றும் 12 ஜோடி சேலைகளை பரிசாக வழங்கினர். புதுமணத் தம்பதிகள் சிஆர்பிஎஃப் படையின் தளபதி டி.என். யாதவ் வாழ்த்து தெரிவித்தார். இந்நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற மாவட்ட ஆட்சியர் ஹாரிஸ் வாழ்த்து தெரிவித்து, இது நல்ல தொடக்கம் என்று குறிப்பிட்டார். எதிர்காலத்திலும் இதுபோன்ற திருமண நிகழ்ச்சிகள் தொடர வேண்டும். இதற்கு மாவட்ட நிர்வாகம் முழு ஒத்துழைப்பு அளிக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *