ரன்பீரும் அலியாவும் தங்களின் குழந்தை ராஹாவின் முகத்தை அவருக்கு 2 வயதாகும் வரை வெளிப்படுத்த மாட்டார்களாம்

ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் நவம்பர் 6, 2022 அன்று தங்கள் முதல் குழந்தை மகள் ராஹாவை வரவேற்றனர். அன்றிலிருந்து ரஹாவின் முகம் வெளியில் தெரியக்கூடாது என்பதில் தம்பதிகள் மிகவும் கவனமாக இருந்தனர். ஆலியா தங்கள் குழந்தையின் பெயரை வெளிப்படுத்தியபோதும் அவரது முகம் வெளிவரவில்லை. ஜனவரி 7 ஆம் தேதி, இந்த ஜோடி பாப்பராசியை நீது கபூருடன் சந்தித்து படங்களைக் கிளிக் செய்ய வேண்டாம் என்று கேட்டுக் கொண்டனர். ரன்பீர் கபூர், ஆலியா பட் மற்றும் நீது கபூர் ஆகியோர் நேற்று மும்பையில் பாப்பராசியைக் கண்டனர். சந்திப்பின் போது, ​​ராஹாவுக்கு சில தனியுரிமை வழங்கப்பட வேண்டும் என்று கோரிக்கை விடுத்தார். ராஹாவுக்கு இரண்டு வயதாகும் வரை படங்களைக் கிளிக் செய்ய வேண்டாம் என்று நட்சத்திரங்கள் கேட்டுக் கொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *