ரன்களை குவித்த சூர்யகுமாரின் கைகளுக்கு முத்தமிட்ட சாஹல்..!!!

சூர்யகுமார் யாதவ் ஹர்ஷா போக்லேவுடன் கலந்துரையாடும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. இதற்கிடையில், சாஹல் வந்து நேரடியாக சூர்யகுமாரை அணுகி அவரது கையை முத்தமிடுகிறார். சாஹலின் செயலை கண்டு நெட்டிசன்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர். சாஹலின் இந்த வீடியோ வைரலாகி அவர் மீது கருத்துகள் குவிந்து வருகின்றன. இந்திய அணியின் வெற்றியின் நாயகன் சூர்யகுமார் யாதவ் சதம் அடித்தார். நான்காம் இலக்கத்தில் துடுப்பெடுத்தாட வந்த சூர்யகுமார் 51 பந்துகளில் 112 ஓட்டங்களைப் பெற்று இலங்கை பந்துவீச்சாளர்களை நொறுக்கினார். சூர்யா 9 சிக்ஸர்கள், 7 பவுண்டரிகள் அடித்தார். சூர்யகுமார் யாதவின் டி20 சர்வதேச வாழ்க்கையில் இது மூன்றாவது சதம்.

டி20 சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் சூர்யாவின் முதல் சதம் கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் நாட்டிங்ஹாம் மைதானத்தில் நடந்தது. அப்போது இங்கிலாந்துக்கு எதிராக 117 ரன்கள் குவித்து இன்னிங்ஸ் ஆடினார். பின்னர் நவம்பர் 2022 இல், சூர்யகுமார் யாதவ் நியூசிலாந்துக்கு எதிராக மவுண்ட் மவுங்கானுயில் ஆட்டமிழக்காமல் 111 ரன்கள் எடுத்தார். அதாவது முதலில் இங்கிலாந்திலும், பிறகு நியூசிலாந்திலும், இப்போது தனது சொந்த மைதானத்திலும் டி20 சர்வதேசப் போட்டிகளில் சதம் அடித்துள்ளார் சூர்யகுமார். சூர்யகுமார் யாதவ் தற்போது ஐசிசி டி20 தரவரிசையில் நம்பர் 1 பேட்ஸ்மேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *