ரஜினியுடன் நடிக்கவிருக்கும் மலையாள நடிகர் மோகன்லால் … வெளியான முதல் ஸ்டில்

இறுதியாக திரையுலகினர் எதிர்பார்த்து காத்திருந்த அந்த அறிவிப்பு வெளி வந்தது. மலையாள நடிகர் மோகன்லாலும் ரஜினிகாந்தும் முதன்முறையாக பெரிய திரையில் இணையவுள்ளனர். தயாரிப்பாளர் சன் பிக்சர்ஸின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு கடந்த சில நாட்களாக பரவி வரும் செய்திகளை ஊர்ஜிதம் செய்கிறது. தமிழ் இளைஞர்களின் குறிப்பிடத்தக்க இயக்குனர்களில் ஒருவரான நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கும் ஜெயிலர் படத்தில் ரஜினிகாந்துடன் மோகன்லால் நடிக்கிறார். இப்படத்தின் மோகன்லாலின் ஸ்டில் ஒன்றையும் தயாரிப்பாளர்கள் ட்விட்டரில் வெளியிட்டுள்ளனர். இந்த படத்தில், மோகன்லால் ஒரு ஸ்டைலான கெட்அப்பில் அரை கை பிரின்ட்டட் சட்டை, சாதாரண கண்ணாடி மற்றும் அவரது கவுலில் மோதிரத்துடன் காணப்படுகிறார். ஆனால் இது ஒரு முக்கியமான கேமியோ என்று அறியப்படுகிறது. மோகன்லாலின் படப்பிடிப்பு முடிய இன்னும் சில நாட்கள் மட்டுமே உள்ளது. இதற்கிடையில் மோகன்லால் கதாபாத்திரம் குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் வெளியாகவில்லை. ஜெயிலர் ஒரு அதிரடி ட்ராமா திரைப்படம். பெயருக்கு ஏற்றார் போல் ரஜினி ஜெயிலர் வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளார். இப்படத்தில் ரஜினியுடன் சிவராஜ்குமார், ரம்யா கிருஷ்ணன், விநாயகன் மற்றும் பலர் நடிக்கின்றனர். அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ள இப்படத்திற்கு விஜய் கார்த்திக் கண்ணன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். ஸ்டண்ட் சிவா இப்படத்தின் ஆக்‌ஷன் கோரியோகிராஃபர். அண்ணாதே படத்திற்கு பிறகு ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் படம் இது. ரஜினி படம் என்பதால், கோலிவுட் காத்துக்கொண்டிருக்கும் முக்கிய படங்களின் பட்டியலில் ஏற்கனவே ஜெயிலரும் உள்ளது. இந்த படத்தின் திரைக்கதையும் நெல்சன் தான். முன்னதாக, ஸ்கிரிப்ட் தொடர்பாக நெல்சனுக்கு ரஜினிகாந்த் அனுமதி அளித்ததாக செய்திகள் வெளியாகின. தமிழில் கோலமாவு கோகிலா படத்தின் மூலம் அறிமுகமான இயக்குனர் நெல்சன் திலீப் குமார். ஆனால் கேரியர் பிரேக் கொடுத்தது சிவகார்த்திகேயனின் ஹீரோ டாக்டர். அதே சமயம் விஜய்யை ஹீரோவாக வைத்து பெரும் எதிர்பார்ப்புடன் வெளி வந்த பீஸ்ட் படமும் தோல்வியடைந்தது. நெல்சன் தனது அடுத்த படத்தின் மூலம் வெற்றியை நோக்கி திரும்புவார் என்ற நம்பிக்கையில் இருக்கிறார்.

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *