மூத்த ராணுவ அதிகாரி தனது மனைவியைக் கொன்றுவிட்டு தற்கொலை

பஞ்சாபில் மூத்த ராணுவ அதிகாரி ஒருவர் தனது மனைவியை சுட்டுக் கொன்றுவிட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இமாச்சலப் பிரதேசத்தைச் சேர்ந்தவர், லெயூட். கர்னல் நிஷாந்த் பர்மர் (44) என்பவர் தனது மனைவி டிம்ப்லியை (42) சுட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இவரது மனைவி டிம்பிள் டேராடூனை சேர்ந்தவர்.

நிஷாந்த் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 9.15 மணியளவில் முகாமில் உள்ள கோவிலுக்கு வந்து பிரார்த்தனை செய்து, பின்னர் தன்னைத்தானே சுட்டுக் கொண்டார். இது குறித்து சக ஊழியர்கள் வீட்டுக்கு போன் செய்தும் எந்த பதிலும் இல்லை. பின்னர், வீட்டுக்கு வந்து சோதித்தபோது நிஷாந்தின் மனைவியும் இறந்து கிடந்தார்.

தம்பதியின் வீட்டில் இருந்து ராணுவ அதிகாரியின் தற்கொலைக் கடிதம் மீட்கப்பட்டது. மனைவியை தாக்கியதாக அந்த குறிப்பில் நிஷாந்த் எழுதியிருந்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர். இந்த சம்பவத்தின் பின்னணியில் குடும்ப பிரச்சனைகள் இருந்ததாகவும், இதன் ஒரு பகுதியாக தம்பதியினர் தொடர்ந்து ஆலோசனைக்கு சென்றதாகவும் ஃபெரோஸ்பூர் எஸ்ஹோ கூறினார். நவீன் சர்மா ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *