மாமனிதன் படத்துக்காக காயத்ரி சங்கருக்கு சிறந்த நடிகைக்கான விருது கிடைத்தது

மாமனிதன் அணி உயர்ந்த இடங்களுக்குச் செல்வதாகத் தெரிகிறது. ஜெய்ப்பூர் சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் இப்படத்தில் நடித்ததற்காக காயத்ரி ஷங்கர் சிறந்த நடிகைக்கான விருதை வென்றார் என்பதுதான் இந்தப் படத்தைப் பற்றி நாம் சமீபத்தில் கேள்விப்படுகிறோம். இதனை படத்தின் இயக்குனர் சீனு ராமசாமி தனது சமூக வலைத்தளத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். ரியல் எஸ்டேட் முகவரால் ஏமாற்றப்படும் ஒரு ஆட்டோ டிரைவரைச் சுற்றியே படத்தின் கதை நகர்கிறது. தாகூர் சர்வதேச திரைப்பட விழா, டோக்கியோ திரைப்பட விருதுகள், கல்கத்தா சர்வதேச வழிபாட்டுத் திரைப்பட விழா, கேன்ஸ் உலகத் திரைப்பட விழா மற்றும் ட்ரூக் சர்வதேச திரைப்பட விழா உள்ளிட்ட பல திரைப்பட விழாக்களில் மாமனிதன் பல்வேறு பிரிவுகளில் விருதுகளை வென்றுள்ளது . இப்படத்தில் விஜய் சேதுபதி, காயத்ரி சங்கர் ஆகியோருடன் கேபிஏசி லலிதா, குரு சோமசுந்தரம், அனிகா சுரேந்திரன், ஜூவல் மேரி மற்றும் ஷாஜி சென் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *