மலையாளப் படம் வனிதா ஜனவரி 20ஆம் தேதி திரைக்கு வருகிறது

மலையாளத்தில் இயக்குனர் ரஹீம் காதர் இயக்கத்தில் சமீபத்தில் தயாரான படம் ‘வனிதா’. லெனா முக்கிய கேரக்டரில் நடிக்கும் இப்படம் ஜனவரி 20ஆம் தேதி வெளியாகும் என படக்குழு தெரிவித்துள்ளது. ஷட்டர் சவுண்ட் என்டர்டெயின்மென்ட் மற்றும் மூவி மேக்கர்ஸ் ஆகியவற்றின் கீழ் ஜப்பார் மரக்கார் இந்தப் படத்தைத் தயாரித்துள்ளார். ஷமீர் டி முஹம்மது ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். லீனாவின் திரையுலக வாழ்க்கையில் ‘பெண்’ ஒரு வலுவான கதாபாத்திரமாக இருக்கும். சீமா ஜி நாயர், நவாஸ் வல்லிக்குன், ஸ்ரீஜித் ரவி, சலீம் குமார், கலாபவன் நவாஸ் மற்றும் நிஜ வாழ்க்கை காவலர்கள் இப்படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். இந்த படத்தின் நிர்வாக தயாரிப்பாளர் நிஷாத் ஹம்சா மற்றும் திட்ட வடிவமைப்பாளர் சமத் உஸ்மான். எடிட்டிங்: மென்டோஸ் ஆண்டனி, இசை: பிஜிபால்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *