மத்திய பட்ஜெட் குறித்து புதிய தகவல்

இந்த பட்ஜெட்டில் 35-லட்சம் வரை இந்த கஸ்டம்ஸ் முடிவெடுக்கும் விஷயம் அரசாங்கத்தின் பரிசீலனையின் அறிக்கை. பிப்ரவரி ஒன்றாம் தேதி அறிவிக்கப்படும் மத்தி பட்ஜெட்டில் தனியார் விமானங்கள், ஹெலிகாப்டர்கள், ஆபரணங்கள், பொருட்கள், உயர் தரமுள்ள எலக்ட்ரானிக் பொருட்கள், பிளாஸ்டிக் பொருட்கள், ஹை-குளோஸ் பேப்பர் உள்ளிட்டவை அடங்கும் 35 நாட்களுக்குள் கஸ்டம்ஸ் திரும்ப உயரும்.

சட்டவிரோதமாக பொருட்களை இறக்குமதி செய்வதைத் தடுப்பதற்கும் இந்தியாவில் உற்பத்தியை ஊக்குவிக்கும் வகையில் மத்திய பட்ஜெட்டில் ஆபரணங்கள் உயர்ந்த தரம் வாய்ந்த எலக்ட்ரானிக் இனைப்புகளை வெளிப்படுத்தும் சில கஸ்டம்ஸ் முடிவு அதிகரிப்பதாகத் தெரிகிறது. இறக்குமதியைக் குறைக்கவும் இந்த கோடைகாலங்களில் சிலதின் உள்ளூர் உற்பத்தியை ஊக்குவிக்கவும் இந்த நீக்கம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *