மதச்சார்பற்ற சக்திகள் ஒன்றிணைந்து செயல்பட வேண்டும் : சீதாராம் யெச்சூரி

இடதுசாரிகளின் அறிவுரையை காங்கிரஸ் தீவிரமாக எடுத்துக் கொண்டால், அது கட்சிக்கும் இந்தியாவுக்கும் நன்மை பயக்கும் என்று மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் சீதாராம் யெச்சூரி கூறினார்.

இந்தியா இன்டர்நேஷனல் சென்டரில் பிரணாப் முகர்ஜி மரபு அறக்கட்டளை ஏற்பாடு செய்திருந்த ‘பிரணாப்பை நினைவு கூர்தல்’ என்ற தலைப்பில் நடந்த விவாதத்தில் அவர் பேசினார்.

“எங்களுக்கு அறிவுரை வழங்கவும் வழிகாட்டவும் அவர் எங்களுடன் இருந்திருக்க வேண்டும் என்று மேலும் விரும்புகிறேன். நாட்டின் நல்ல நாட்களுக்காக மதச்சார்பற்ற சக்திகள் ஒன்றிணைந்து செயல்பட வேண்டும். “பிரணாப் முகர்ஜியிடமிருந்து நான் கற்றுக்கொண்டது ஒன்றுபட்டு செயல்பட வேண்டும். நவீன இந்தியாவை உருவாக்குவதில் பிரணாப் முகர்ஜியின் வாழ்க்கையும் பணியும் விலைமதிப்பற்றவை” என்று சீதாராம் யெச்சூரி மேலும் கூறினார்.

முதல் ஐக்கிய முற்போக்குக் கூட்டணி ஆட்சியின் போது காங்கிரஸ் மற்றும் இடதுசாரிக் கட்சிகளை இணைப்பதில் பிரணாப் முகர்ஜியின் பங்கை யெச்சூரி நினைவு கூர்ந்தார். முரண்களைக் கையாள்வதும், எதிரெதிர்களை ஒன்றிணைப்பதும் முகர்ஜிக்கு தெரியும் என்று சீதாராம் யெச்சூரி கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *