புற்றுநோய் தடுப்பூசி விஷயத்தில் ஒரு முக்கிய முடிவுடன் வரும் ரிஷி சுனக்

புற்றுநோயாளிகளுக்கு நிவாரணம் மற்றும் நம்பிக்கையை அளிக்கும் வகையில் இங்கிலாந்து பிரதமர் ரிஷி சுனக் முக்கிய நடவடிக்கை எடுத்துள்ளார். பிரிட்டனில் புற்றுநோய் தடுப்பூசிக்கான மருத்துவ பரிசோதனைக்கு ரிஷி சுனக் அரசாங்கம் இறுதி ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. இது தொடர்பாக, உலகளாவிய புற்றுநோய் சிகிச்சைத் துறையில் முன்னணியில் உள்ள ஜெர்மன் உயிரி மருந்து நிறுவனமான BioEntech உடன் புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் கையெழுத்தானது. மருத்துவ பரிசோதனைக்கு உட்படுத்த ஒப்புக்கொண்ட பிரிட்டனில் உள்ள நோயாளிகளுக்கு இலையுதிர் காலத்திற்குப் பிறகு தடுப்பூசி வழங்கப்படும். 70 விஞ்ஞானிகள் கொண்ட குழு மருத்துவ பரிசோதனைக்கு தலைமை தாங்கும். இதற்காக லண்டனில் BioNTech பிரத்யேக மையத்தை அமைக்கவுள்ளது. புற்றுநோய் தடுப்பூசிகள் அதிகளவில் சிகிச்சை கருவிகளாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. மார்பகம், கல்லீரல் மற்றும் கணையத்தை பாதிக்கும் புற்றுநோய்களுக்கு எதிராக தடுப்பூசி மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்று கருதப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *