புதிய படத்தில் மூன்று வேடத்தில் நடிக்கும் நந்தமுரி கல்யாண் ராம்

தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி இளம் நடிகர்களில் ஒருவர் நந்தமுரி கல்யாண் ராம். நந்தமுரி ஹரிகிருஷ்ணாவின் மகன் கல்யாண் ராம் இரண்டு தசாப்தங்களாக டோலிவுட்டின் ஒரு அங்கமாக இருந்து வருகிறார். இந்தக் காலகட்டத்தில் தெலுங்கு சினிமாவில் தயாரிப்பாளராகவும், நடிகராகவும் தனக்கென தனி இடத்தைப் பிடித்துள்ளார் கல்யாண். அவர் கடைசியாக நடித்த பிம்பிசார படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றதில் மகிழ்ச்சியில் இருக்கிறார். மல்லிதி வசிஷ்தா எழுதி இயக்கிய இப்படத்தில் கல்யாண் ராம் இரட்டை வேடத்தில் தோன்றினார். ஆனால் அவர் வெளிவரவிருக்கும் படத்தில் மூன்று வேடங்களில் தோன்றுவார். அமிகோஸ் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த படம் மற்றவர்களின் கதை. வெவ்வேறு சூழ்நிலைகளில் வெவ்வேறு வாழ்க்கையை வாழ்பவர்கள், ஆனால் ஒரே மாதிரியாகத் தோற்றமளிக்கும் மூன்று பேர். இந்த கதாபாத்திரங்களின் பெயர்கள் சித்தார்த், மஞ்சுநாத் மற்றும் மைக்கேல். இப்படத்தின் டீசரை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். இந்த படத்தின் கதாநாயகி ஆஷிகா. பிரபல தெலுங்கு பேனரான மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் தயாரித்துள்ள இந்த படத்தை ராஜேந்திர ரெட்டி எழுதி இயக்கியுள்ளார். நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர் தயாரித்துள்ளனர். தலைமை நிர்வாக அதிகாரி செர்ரி, இசை இயக்கம் ஜிப்ரான், ஒளிப்பதிவு எஸ் சௌந்தர் ராஜன், எடிட்டிங் தம்மிராஜு, தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளர் அவினாஷ் கொல்ல, ஆடை வடிவமைப்பு ராஜேஷ்-அஷ்வின், நிர்வாக தயாரிப்பு ஹரிம்மாலா, பிஆர்ஓ வன்ஷி காக்கா, சந்தைப்படுத்தல் முதல் காட்சி, வாக்டு அவுட் மீடியா, டிஐ அன்னபூர்ணா ஸ்டுடியோஸ், சிவி ராவ் தொழில்நுட்பத் தலைவர் , வண்ணக் கொடி. இந்த படம் பிப்ரவரி 10ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *