பிளாக் பாந்தர் வகாண்டா ஃபாரெவர் பிப்ரவரி 1 அன்று ஓடிடியில் வெளியாகிறது… இணையத்தில் ட்ரெண்டாகும் டிரெய்லர்

பிளாக் பாந்தர் வகாண்டா ஃபாரெவர் மக்களை மீண்டும் திரையரங்குகளுக்கு கொண்டு வர முடிந்தது. சாட்விக் போஸ்மேனின் பிளாக் பாந்தரின் (2018) தொடர்ச்சி அனைவரின் பாராட்டையும் பெற்றுள்ளது. நவம்பர் 11 அன்று வெளியானது முதல், பிளாக் பாந்தர் வகாண்டா ஃபாரெவர் உலகம் முழுவதும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஈர்க்கக்கூடிய எண்ணிக்கையை வழங்கியுள்ளது. தற்போது படம் ஓடிடி ரிலீசுக்கு தயாராக உள்ளது. இந்த படம் டிஸ்னி பிளஸ் ஹாட்ஸ்டாரில் பிப்ரவரி 1 ஆம் தேதி வெளியாகிறது. தற்போது இப்படத்தின் புதிய டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது. யான் கூக்லர் இயக்கிய சூப்பர் ஹீரோ படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. மார்வெலின் சமீபத்திய திரைப்படமான Black Panther Wakanda Forever, நவம்பர் 11 அன்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் சிறப்பான ஒப்பனிங்கை பெற்றது. இந்த படம் இந்தியாவில் முதல் நாளில் ரூ.15.05 கோடி வசூலித்துள்ளது. இந்திய திரையரங்குகளில் முதல் வார இறுதியில் இப்படம் ரூ.50 கோடியை தாண்டியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *