‘பாரத் ஜோடோ யாத்ரா’… ராகுல் காந்தியுடன் கைகோர்த்த முன்னாள் ராணுவ அதிகாரிகள்…!!

காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் ராகுல் காந்தி பாரத் ஜோடோ யாத்ரா என்ற பெயரில் இந்திய ஒற்றுமை யாத்திரை மேற்கொண்டுள்ளார். கன்னியாகுமரியில் இருந்து காஷ்மீர் வரை 3,500 கிலோமீட்டர் தூரம் நடந்தே செல்ல 150 நாட்கள் ஆகும். கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் 7-ம் தேதி தமிழகத்தின் கன்னியாகுமரியில் தொடங்கிய இந்த யாத்திரை தற்போது கேரளா, கர்நாடகா, மகாராஷ்டிரா, ராஜஸ்தான், டெல்லி, உத்தரபிரதேசம் உள்ளிட்ட பல்வேறு மாநிலங்கள் வழியாக அரியானாவை வந்தடைந்துள்ளது.

பாரத் ஜோடோ யாத்திரை கடந்த 21ம் தேதி முதல் 23ம் தேதி வரை அரியானா வழியாக சென்றது, தற்போது மீண்டும் அரியானாவில் யாத்ரா நுழைந்துள்ளது. கடும் குளிர் மற்றும் அடர்ந்த மூடுபனிக்கு மத்தியில் கர்னாலின் நீலோகேரி பகுதியில் உள்ள தோட்வாவில் இருந்து இன்று காலை பாரத் ஜோடோ யாத்திரை மீண்டும் தொடங்கியது. பிறகு குருஷேத்ரா மாவட்டத்தில் நுழைந்தது. இந்த யாத்திரையின் போது காங்கிரஸ் ஆதரவாளர்கள் பலர் சட்டையின்றி நடனமாடினர்.

Ex-Army chief Gen Deepak Kapoor, other retired top officers join Bharat  Jodo Yatra

இந்த யாத்திரையில் கட்சியின் மூத்த தலைவர்களான பூபிந்தர் சிங் ஹூடா, ரன்தீப் சிங் சுர்ஜேவாலா, குமாரி செல்ஜா ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். இதற்கிடையில், முன்னாள் ராணுவ தளபதி தீபக் கபூர், லெப்டினன்ட் ஜெனரல் ஆர்.கே.ஹூடா, லெப்டினன்ட் ஜெனரல் வி.கே.நருலா, ஏ.எம்.பி.எஸ்.பாங்கு, மேஜர் ஜெனரல் சத்பீர் சிங் சவுத்ரி, மேஜர் ஜெனரல் தர்மேந்தர் சிங், கர்னல் ஜிதேந்தர் கில், கர்னல் புஷ்பேந்தர் சிங். , லெப்டினன்ட் ஜெனரல் டிடிஎஸ் சந்து, இன்று பாரத் ஜோடோ யாத்ராவில் இருக்கிறார். மேஜர் ஜெனரல் பிசம்பர் தயாள் மற்றும் கர்னல் ரோஹித் சவுத்ரி ஆகியோர் ராகுல் காந்தியுடன் இணைந்தனர். இதனை காங்கிரஸ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் அறிவித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *