‘பாரத் ஜோடோ யாத்திரை’… இன்று ராகுல் காந்தியுடன் பெண்கள் மட்டும் பங்கேற்பு..!!

காங்கிரஸ் கட்சியின் முன்னாள் தலைவரும், வயநாடு எம்.பி.யுமான ராகுல் காந்தி செப்டம்பர் 7ஆம் தேதி கன்னியாகுமரியில் இந்திய ஒற்றுமை யாத்திரையைத் தொடங்கினார். இது தமிழ்நாடு, கேரளா, கர்நாடகா, மத்திய பிரதேசம், ராஜஸ்தான், மகாராஷ்டிரா மற்றும் டெல்லி போன்ற மாநிலங்கள் வழியாக சென்றது. அவரது யாத்திரை கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை டெல்லியின் லோனி பகுதி வழியாக உத்தரபிரதேசத்திற்குள் நுழைந்தது. அதன்பிறகு, அவரது யாத்திரை கடந்த புதன்கிழமை மாவிகல பகுதியில் இருந்து பராட் பகுதிக்கு சென்றது. பாக்தாத் வழியாக அது தொடர்ந்து சென்றது. இந்த யாத்திரையில் அவரது சகோதரி பிரியங்கா காந்தியும் கலந்து கொண்டார். யாத்திரை மீண்டும் 6ஆம் தேதி அரியானாவில் நுழைந்தது. இந்த யாத்திரை நேற்று ஹரியானா மாநிலம் குருசேத்ரா சென்றடைந்தது. இந்நிலையில் இன்று ராகுல் காந்தியுடன் இந்திய ஒற்றுமை யாத்திரையில் பெண்கள் மட்டுமே பங்கேற்பார்கள் என காங்கிரஸ் அறிவித்துள்ளது.

காங்கிரஸ் வெளியிட்டுள்ள செய்தியில், இன்று அனைத்து பெண்களும் பாரத் ஜோடோ யாத்திரையில் பங்கேற்க உள்ளனர். இது மிகவும் ஆச்சரியமான நாட்களில் ஒன்றாக இருக்கும். பெண்களுக்கு அதிகாரம் அளிப்பதற்கும், முன்னேறுவதற்கும் ராகுல் காந்தி தீவிர உணர்வு மற்றும் உள்ளார்ந்த அர்ப்பணிப்புடன் செயல்பட்டு வருகிறார் என்று கூறப்படுகிறது. இதன்படி இன்றைய யாத்திரையில் ராகுல் காந்தியுடன் பெண்கள் மட்டுமே பங்கேற்பார்கள். கடந்த டிசம்பரில், ராஜஸ்தான் மாநிலம் சவாய் மாதோபூர் மாவட்டத்தில் உள்ள பிப்புல்வாடா நோக்கி ராகுல் காந்தியின் பயணத்தின் போது, அவருடன் பெண்கள் மட்டுமே பாதயாத்திரையில் பங்கேற்றனர். அதேபோல் கடந்த நவம்பர் 19ம் தேதி முன்னாள் பிரதமர் இந்திரா காந்தி பிறந்தநாளையொட்டி ராகுல் காந்தியுடன் பெண்கள் மட்டும் யாத்திரையில் கலந்து கொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *