பான் இந்தியன் ரிலீஸுக்கு தயாரான ‘நெய்மர்’ திரைப்படத்தின் மோஷன் டீசர் வெளியீடு

மேத்யூ தாமஸ் மற்றும் நஸ்லன் கே கஃபூர் நடித்துள்ள நெய்மர் படத்தின் மோஷன் டீசர் வெளியாகியுள்ளது. 47 வினாடிகள் கொண்ட டீஸர் படம் ஒரு கலர்ஃபுல் எண்டர்டெய்னர் என்ற எண்ணத்தை ஏற்படுத்துகிறது. ஜோ அண்ட் ஜோ படத்திற்கு பிறகு மேத்யூ தாமஸ்-நாஸ்லன் மீண்டும் இணையும் படம் நெய்மர். இப்படத்தை அறிமுக இயக்குனர் சுதி மேடிசன் எழுதி இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தை வி சினிமாஸ் இன்டர்நேஷனல் பேனரின் கீழ் பத்ம உதய் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஆதர்ஷ் சுகுமாரன் மற்றும் பால்சன் ஸ்கரியா திரைக்கதை மற்றும் வசனம் எழுதியுள்ளனர். ஃபேமிலி என்டர்டெய்னர் என தயாரிப்பாளர்களால் பாராட்டப்பட்ட நெய்மர், நாஸ்லென் மற்றும் மேத்யூவுடன் விஜயராகவன், ஜானி ஆண்டனி மற்றும் ஷம்மி திலகன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *