பாதுகாப்பான செக்ஸ் மற்றும் பாலியல் கல்வியை வலியுறுத்தும் ‘சத்ரிவாலி’ படத்தின் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது

இளைஞர்களிடையே பாதுகாப்பான செக்ஸ் மற்றும் செக்ஸ் கல்வியில் கவனம் செலுத்தும் ‘சத்ரிவாலி’ தயாரிப்பாளர்கள், ரகுல் ப்ரீத் சிங் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர். இரண்டு நிமிடங்களுக்கு மேல் நீளமான டிரெய்லர் பாலியல் தொடர்பான சமூகத்தில் உள்ள ஒரே மாதிரியான கருத்துக்கள் மற்றும் கல்வியறிவு இல்லாததால் பெண்கள் எவ்வாறு பாதிக்கப்படுகிறார்கள் என்பதைப் பற்றி பேசுகிறது. ட்ரெய்லர் ராஜேஷ் தைலாங் நடித்த ஒரு பேராசிரியரை மையமாகக் கொண்டுள்ளது, இது உண்மையில் முக்கியமில்லை என்றும் குழந்தைகளுக்கு செக்ஸ் மற்றும் ‘காப்புலேஷன்’ பற்றி கற்பிப்பது தடையானது என்றும் நினைக்கிறார். ஆணுறைகளைப் பயன்படுத்துவதில் நம்பிக்கை இல்லாத சுமீத், வியாஸை மணக்கும் ராகுலுக்குள் நுழைகிறார். இந்த படத்தை இயக்குனர் தேஜஸ் பிரபா விஜய் தியோஸ்கர் இயக்குகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *