பாகிஸ்தான் நடிகையுடன் பார்ட்டியில் ஈடுபட்ட ஷாருக்கான் மகன்

பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் ஷாருக்கானின் மகன் ஆர்யன் கயானின் காதல் கதைகள் பேசப்பட்டு வருகிறது. பாகிஸ்தானை சேர்ந்த நடிகை ஒருவருடன் ஆர்யன் பார்ட்டியில் கலந்து கொண்ட புகைப்படங்கள் வெளியானதை அடுத்து, நட்சத்திர வாரிசு மீண்டும் கிசுகிசு நெடுவரிசைகளில் இடம்பிடித்துள்ளார். சமீபத்தில் துபாயில் நடந்த பார்ட்டி ஒன்றில் ஆர்யன் கானும் அவரது சகோதரி சுஹானா கானும் கலந்து கொண்டனர். இதையடுத்து நடிகை நோரா ஃபதேஹியை ஆர்யன் காதலிப்பதாக வதந்தி பரவியது. இருப்பினும், பாகிஸ்தான் நடிகை சாடியா கானுடன் நட்சத்திரத்தின் புதிய படம் இப்போது வைரலாகி வருகிறது. ஆர்யன் மற்றும் சாடியாவின் உறவு குறித்த சந்தேகங்கள் சமூக வலைதள பக்கங்கள் நிறைந்துள்ளன. இது புத்தாண்டு ஈவ் என்று கூறி ஆர்யனுடன் புகைப்படம் ஒன்றை சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்துள்ளார் சாடியா. இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியாக வந்த இந்தப் படம் வேகமாக வைரலானது. பாகிஸ்தானைச் சேர்ந்த முப்பத்தைந்து வயதான சாடியா கான், தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் பலவற்றில் ஆக்டிவாக இருப்பவர். ஆயினும் , ஆர்யனுடன் சாடியாவுக்கு முந்தைய நட்பு இருந்ததா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *