நியூசிலாந்துக்கு எதிரான தொடர்… இந்திய அணிக்கு திரும்பிய மாஸ் வீரர்…?

இந்திய அணியின் சூப்பர் ஸ்டார் ரவீந்திர ஜடேஜா காயத்தில் இருந்து மீண்டு அணிக்கு திரும்பினார். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான தொடருக்கு முன்னதாக உடல் தகுதி தேர்வுக்காக பெங்களூருவில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்கு வீரர் வந்துள்ளார். ஜடேஜா உடற்தகுதி தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றால் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான தொடருக்கு பரிசீலிக்கப்படுவார். அதே நேரத்தில், ரவீந்திர ஜடேஜாவின் முயற்சியால் இந்த ஆண்டு இந்தியாவில் ஒருநாள் உலகக் கோப்பை நடைபெறும் போது மட்டுமே அணியில் இடம் பிடிக்க முடியும். ரவீந்திர ஜடேஜா காயம் காரணமாக 2022 ஆசிய கோப்பைக்கு பிறகு இந்திய அணியில் விளையாடவில்லை.

மும்பை திரும்பிய பிறகு, நடிகர் முழங்காலில் அறுவை சிகிச்சை செய்தார். வங்கதேசம் மற்றும் இலங்கைக்கு எதிரான தொடருக்கு ஜடேஜா பரிசீலிக்கப்படவில்லை. இந்தியா-நியூசிலாந்து இடையேயான தொடர் ஜனவரி 18-ம் தேதி தொடங்குகிறது. மேலும் ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி டி20 விளையாடுவது குறித்து தேர்வாளர்கள் முடிவு செய்வார்கள். டி20 தொடருக்கு பல மூத்த வீரர்கள் பரிசீலிக்கப்பட வாய்ப்பில்லை. இலங்கைக்கு எதிரான டி20 தொடரை கைப்பற்றிய ஹர்திக் பாண்டியா இளம் அணியை தக்கவைத்துக்கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *