நாய்களின் கதை சொல்லும் ‘வாலாட்டி’ படத்தின் மோஷன் போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது

ஃப்ரைடே ஃபிலிம் ஹவுஸ் நிறுவனம் ‘வாலாட்டி’ என்ற நாய் படத்தைத் தயாரிக்கிறது என்று முன்பு செய்தி வெளியானது. அறிமுக இயக்குனர் தேவன் இயக்கியுள்ள இப்படம் உண்மையான நாய்களைக் கொண்ட ஒரு சோதனைப் படமாகும். தற்போது இப்படத்தின் மோஷன் போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது. சுமார் மூன்று மாத படப்பிடிப்பிற்குப் பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் படத்தை முடித்துள்ளனர். தயாரிப்பாளர் விஜய் பாபு இது தனது தொழில் வாழ்க்கையின் மிகவும் சவாலான திட்டம் என்று கூறினார். 9 நாய்கள் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் படம் இது. தயாரிப்பாளர்களின் கூற்றுப்படி, VFX இன் உதவியின்றி உண்மையான நாய்களை முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் முதல் இந்திய திரைப்படம் ‘வாலாட்டி’. ஒரு கோல்டன் ரெட்ரீவர், ஒரு ராட்வீலர், ஒரு காக்கர் ஸ்பானியல் மற்றும் ஒரு இந்திய நாட்டு நாய் ஆகியவை முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் தோன்றுகின்றன: டாமி, அமலு, புருனோ மற்றும் கரிதாஸ். இந்தப் படத்துக்காக கடந்த ஒரு வருடமாக நாய்களுக்குப் பயிற்சி அளிக்கப்பட்டது. நாய்களுடன் சில பிரபல நடிகர்களும் இந்த படத்தில் ஒரு அங்கம் வகிக்கின்றனர் . விஷ்ணு பணிக்கர் ஒளிப்பதிவு செய்ய, அயூப் கான் படத்தொகுப்பு செய்கிறார். வருண் சுனில் என்ற புதுமுகம் இசையமைக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *