நந்தமுரி கல்யாணராம் நடிக்கும் அமிகோஸ் படத்தின் டீசர் வெளியீடு

தெலுங்கில் நந்தமுரி கல்யாண் ராம் தனது தொழில் வாழ்க்கையைப் பொறுப்பேற்க முன்பை விட அதிக அர்ப்பணிப்புடன் இருப்பதாகத் தெரிகிறது. சமீபத்திய காலங்களில் 118 மற்றும் பிம்பிசாரா போன்ற குறிப்பிடத்தக்க படங்களுக்குப் பிறகு, அவரது அடுத்த படமான அமிகோஸ் ஒரு புதிரான மற்றும் வழக்கத்திற்கு மாறான சவாரியாக இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது. அறிமுக இயக்குனர் ராஜேந்திர ரெட்டி எழுதி இயக்கியுள்ள இப்படத்தை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் சார்பில் நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர் தயாரித்துள்ளனர். இந்நிலையில் அமிகோஸ் படத்தின் டீசர் நேற்று வெளியிடப்பட்டது. கல்யாண் ராம் மூன்று வேடங்களில் நடிக்கும் இப்படத்தில் மஞ்சுநாத் மற்றும் தொழிலதிபர் சித்தார்த் சாப்ட்வேர் இன்ஜினியராக நடிப்பதாக தயாரிப்பாளர்கள் முன்பே தெரிவித்திருந்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *