நடிகை ஜான்வி கபூரின் காதல் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது

பிரபல பாலிவுட் நடிகை ஜான்வி கபூரின் காதல் சமூக வலைதளங்களில் நிரம்பி வழிகிறது. நடிகை ரியா கபூர் தனது காதலர் ஷிகர் பஹாரியுடன் ஏற்பாடு செய்திருந்த இரவு விருந்துக்கு வரும் காட்சிகள் குறிப்பிடத்தக்கது. ஊடகங்கள் படம் பிடிக்கும் போது ஜான்வி முகத்தை மறைத்துக்கொண்டு காணப்படுகிறார். ஜான்வியின் ரசிகர்கள் இதய வடிவிலான எமோஜிகளுடன் வீடியோவுக்கு தலைப்பிட்ட நிலையில், மற்றொரு ரசிகர், “அவளுக்கு தனியுரிமை கொடுங்கள்” என்று எழுதினார். அனில் கபூரின் 66வது பிறந்தநாள் விழாவில் ஷிகர் கலந்து கொண்டார். இந்த கொண்டாட்டத்தின் போது ஷிகர் போனி கபூர் மற்றும் ஜான்வியுடன் புகைப்படம் எடுத்தார். ஷிகர் ஜான்வியுடன் பார்ட்டி முடிந்து திரும்பினார். மகாராஷ்டிர முன்னாள் முதல்வர் சுஷில்குமார் ஷிண்டேவின் பேரன் ஷிகர்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *