தவறை வெளிப்படையாக கூறிய தமிழக முதல்வர்… சட்டப் பேரவையில் இருந்து வெளியேறிய கவர்னர்…!!!

தமிழக அரசு தயாரித்த உரையை கவர்னர் ரவி சரியாக படிக்கவில்லை; கவர்னர் உரையில் சேர்த்த எதுவும் குறிப்பில் இடம்பெறாது. முன்னதாக சட்டப்பேரவையில் ஆளுநருக்கு முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் கண்டனம் தெரிவித்தார். சட்டப் பேரவையில் அச்சிடப்பட்ட உரையைப் படிக்காமல், மரபுக்கு எதிராக ஆளுநர் செயல்பட்டுள்ளார் என்று செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் தெரிவித்துள்ளார். திராவிடர் மாதிரி மட்டுமல்ல பெரியார், அம்பேத்கர், காமராஜ், அண்ணா, கலைஞர் போன்றவர்களின் பெயர்களையும் கவர்னர் புறக்கணித்தார். அச்சிட்ட உரையை ஆளுநர் சரியாகப் படிக்காதது தவறு.

ஆளுநர் உரையில் இடம்பெறாமல் தானே சேர்த்த விஷயங்கள் குறிப்பில் இடம்பெறாது என முதல்வர் தெரிவித்துள்ளார். சட்டசபையில், அரசு தயாரித்த உரையை சரியாக படிக்காத கவர்னருக்கு முதல்வர் கண்டனம் தெரிவித்தார். அரசால் தயாரிக்கப்பட்டு, கவர்னரால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட அச்சிடப்பட்ட உரை சரியாகப் படிக்கப்படாதது வருத்தமளிக்கிறது. ஆளுநர் உரையை தொடங்கும் முன் எங்களின் போராட்டம் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்றும் ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார். பிரதமர் பேசியதையடுத்து பாதியிலேயே ஆளுநர் புறப்பட்டுச் சென்றார். சட்டப் பேரவையில் அரசு ஆற்றிய உரையின் பல பகுதிகளை விடுவித்ததற்காக விமர்சிக்கப்பட்ட பிரதமர் பாதியிலேயே வெளியேறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *