தனது 37வது பிறந்தநாளை கொண்டாடிய கன்னட ஹீரோ யாஷ்

கேஜிஎப் நடிகர் யாஷ் இப்போது வெறும் கன்னட நடிகர் அல்ல. சூப்பர் வெற்றிகரமான கேஜிஎப் உரிமையுடன், அவர் இந்திய சினிமாவில் பெரும் ரசிகர்களைக் கொண்ட மிகவும் பிரபலமான நடிகர்களில் ஒருவரானார். யாஷ் இன்று ஜனவரி 8 ஆம் தேதி தனது 37 வது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடினார் , மேலும் அவரது ரசிகர்கள் சமூக ஊடகங்களில் புயலைப் பெற்றுள்ளனர். புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் வடிவில் வாழ்த்துக்களுடன், யாஷ் ரசிகர்கள் தங்கள் சிலையின் பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுவதில் எந்தக் கல்லையும் விட்டுவிடவில்லை.
யாஷின் ரசிகர்கள் மட்டுமின்றி பல நடிகர்களின் பின்தொடர்பவர்களும் கன்னட நடிகருக்கு வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்க சமூக ஊடகங்களில் எடுத்து வருகின்றனர், மேலும் ரசிகர்கள் தங்கள் புகைப்படம் மற்றும் வீடியோவை யாஷுக்கு அர்ப்பணித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *