தனது வாழ்க்கையைப் பற்றி மனம் திறக்கிறார் நயன்தாரா

தமிழ் சினிமாவின் லேடி சூப்பர்ஸ்டார் நடிகை நயன்தாரா தனது இரண்டு தசாப்த கால திரையுலக வாழ்வில் ஏற்ற தாழ்வுகள் இருந்ததாக வெளிப்படையாக கூறுகிறார். நல்லது கெட்டது கடந்து சென்றது. அவைகள் அனைத்தும் எனக்கு நிறைய கற்றுக் கொடுத்துள்ளன . நயன்தாரா ஊடகம் ஒன்றுக்கு அளித்த பேட்டியில், 18-19 ஆண்டுகள் திரையுலகில் தொடர்வது எளிதான காரியம் அல்ல. “நான் நிறைய கடந்து வந்திருக்கிறேன். அதனால் நிறைய கற்றுக்கொண்டேன். அது நன்று. நல்ல மற்றும் கெட்ட கட்டங்களில் நான் என்ன தவறு செய்தேன், இப்போது எல்லாம் சரியாகிவிட்டது. 18-19 வருடங்கள் திரையுலகில் நீடிப்பது எளிதான காரியம் அல்ல. ஆனால் பார்வையாளர்களும் கடவுளும் என் மீது கருணை காட்டுகிறார்கள். நான் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டவள் . எப்படி எல்லாம் சேர்ந்தது என்று எனக்கு இன்னும் தெரியவில்லை” என்றார். நயன்தாரா தனது பட தயாரிப்பு நிறுவனம் குறித்தும் பேசினார். “சிறந்த படங்களைத் தயாரிப்பதே எனது முன்னுரிமை. அது படங்கள் தயாரிப்பதா, படங்கள் வாங்குவதா, நடிக்கிற படங்கள்ல. நல்ல படங்கள் வந்து அது ரசிகர்களைச் சென்றடைய வேண்டும். நல்ல உள்ளடக்கம் ஒரு நல்ல படத்தை தீர்மானிக்கிறது. உங்கள் கைவினைப்பொருளில் நம்பிக்கை இருந்தால், நீங்கள் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்யலாம். பார்வையாளர்கள் விரும்புவார்கள். அவர்கள் உன்னை நேசிப்பார்கள், கொண்டாடுவார்கள். அதுதான் வாழ்க்கையில் மிகப்பெரிய மகிழ்ச்சி” என்று நயன்தாரா கூறுகிறார். நயன்தாராவும், இயக்குநர் கணவர் விக்னேஷ் சிவனும் 2021ஆம் ஆண்டு ரவுடி பிக்சர்ஸ் என்ற தயாரிப்பு நிறுவனத்தைத் தொடங்கினார்கள். இந்த நிறுவனம் கூலாம்கல் , நெற்றிக்கண் , காற்று வாக்குல ரெண்டு காதல் போன்ற படங்களை தயாரித்தது. நயன்தாராவின் லேட்டஸ்ட் வெளியீடு தமிழ் திகில் படமான கனெக்ட் ஆகும். இந்த ஆண்டு இயக்குனர் அட்லியின் ஜவான் படத்தின் மூலம் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாகிறார் நயன்தாரா. இந்த படத்தின் ஹீரோ ஷாருக்கான். இதை ஷாருக்கின் தயாரிப்பு நிறுவனமான ரெட் சில்லிஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் தயாரிக்கிறது. இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய ஐந்து மொழிகளில் ஜவான் ஜூன் 2ஆம் தேதி வெளியாகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *