டிமான்டி காலனி 2 படத்தின் அறிவிப்பு வீடியோ வெளியாகியுள்ளது

தமிழில் 2015 ஆம் ஆண்டு வெளியான ஹாரர் த்ரில்லரான டிமான்டி காலனியின் இரண்டாம் பாகம் ஏற்கனவே வேலைகளில் இருப்பதாகவும், நவம்பரில் படப்பிடிப்பை தொடங்குவதாகவும் முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. இதன் முதல்கட்ட படப்பிடிப்பு ஓசூரில் நிறைவடைந்துள்ளதாக படக்குழுவினர் தெரிவித்துள்ளனர். இத்துடன் 40 சதவீத படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்துள்ளது. தற்போது படத்தின் அறிவிப்பு வீடியோ வெளியாகியுள்ளது. ‘வெஞ்சன்ஸ் ஆஃப் தி அன்ஹோலி’ என்ற டேக்லைனுடன், அஜய் ஞானமுத்து இயக்கியிருக்கும் படம் டிமான்டி காலனி 2. படத்தின் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராகவும் செயல்படவுள்ளார். முதல் பாகத்தின் நாயகன் அருள்நிதி தமிழரசு இரண்டாம் பாகத்திலும் நடிக்கவுள்ளார். 2015 இல் வெளியான இப்படம் சென்னை ஆழ்வார்பேட்டையில் உள்ள டிமான்டி காலனியில் நடக்கும் கற்பனைக் கதையாகும். இரண்டாவது படத்தின் கதைக்களம் முடிவடையும் நிலையில், நடிகர்களில் புதிதாக இணைந்திருப்பவர் ப்ரியா பவானி சங்கர். டிமோன்டி காலனி 2 படத்திற்கு சாம் சிஎஸ் இசையமைக்க, தீபக் டி மேனன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். எடிட்டிங் மற்றும் தயாரிப்பு வடிவமைப்பை முறையே குமரேஷ் மற்றும் ரவி பாண்டே கையாள்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *